กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิิิิน Pucca [[ หมวยซ่าจอมซน ออกมาเพื่อหาเงิน ]]

สกินนี้กว่าจะปล่อยออกมาได้ แทบตาย เพราะช่วงนี้เปิดเทอมด้วยเลยไม่ค่อยมีเวลา แถมได้ห้องวิทย์-คณิตอีก ตั้งขยันหนักเข้าไปอีก สงสารตัวเองจังเยย ไม่เป็นไร "ต้องสู้ ต้องงสู้ถึงจะชนะ ทั่นทะดั่น"เข้าเรื่องสกินซะที่ แล้วเคยมีคนถามว่า คิดไงทำสกินลายนี้ ก็เป็นเพราะไปเรียนพิเศษที่หนึ่งแล้วช่วงพักเค้าเปิดการ์ตูนPuccaให้แล้วชอบมั่กๆ เลยเอามาทำสกินแล้วดีฝ่า แล้วช่วงนี้ตังตกอันดับ เลยต้องเร่งตังเองขึ้นมา แต่คิดว่าช่วงนี้คงจะไปทำตารางสอนก่อนซักพักนึง 2สัปดาห์กว่าจะได้ถอยอีกอันนึง ที่นี้เชื่อว่ามีหลายคนที่ยังงงว่าPuccaที่ชั้นเล่ามาย้าวยาวเนี่ยมันคืออิหยัง  ไปดูประวัติกังเยย 
http://pucca.ini3.co.th/info/character_pucca.asp

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 15:49 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวยและหน้ารักมากคับ

i30 สวยและหน้ารักมากคับi30 i30
1

จำนวน

น่ารักจัง

ขอบคุณมากๆคะ
เอาไปใช้นะคะ

สวยๆ

ชอบๆ
น่ารักจังเลย

ชอบมากมาย

ชอบมากมายเลยคับ i07 i07

-*-แหะๆ

ตอบกลับโพสของ 1# layiji_007

น่ารักดีจ้า

ขอบคุงน๊า

อิอิ

i04 i04

ตอบกลับโพสของ 1# layiji_007

สวย ๆ

ชอบ  ๆๆ

น่ารักดี
ออ่ะ

แต่เอาไว้ก่องแว้วกานเนอะ

เดี๋ยวค่อยโหลด
น่ารักจังเลยค่ะ

Pucca น่าร๊ากกกกกกกก

น้ำก้อน

เปงสกินที่สวยดีค่ะ

มีตัวการ์ตูนน่ารัก

สีสันก้อสุดๆ ไปเรย
สุดยอดไปเลยคับ
น่ารักด้วย
อิอิ
สวยค่า ๆ น่ารักมั๊ก ๆ

ถูกใจมากๆเลย ย
น่ารักดีคับ
มีรูปสาวน่ารักด้วย
ดำแดง  แสบสุดๆ
สกินแนวน่ารักอีกอันแล้ว   สีเข้ม ดี นะครับ
น่ารักดีครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ
1

จำนวน

• Love_Waii

น่าร๊าก ก กกกกกกก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก ก อ่ะคร๊าป

ทำไงดี ไม่โหลดไม่ได้แว๊ว ว ว ว ว ว ว ว ว ว
กลับไปยังรายบอร์ด