กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินแกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก (It started with a kiss) จ้า^^

แกล้งจุ๊บให้รู้ว่ารัก (It started with a kiss)

ซีรี่ย์ไต้หวันยอดฮิตที่สร้างจากการ์ตูนญี่ปุ่น อย่าง Itazura na kiss เป็นเรื่องราวของ หยวนเซี่ยงชิน เด็กผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่แอบหลงรัก เจียงจื่อซู่
ผู้ชายสุดเฟอร์เฟ็ค IQ 200 คนที่สอบได้ที่ 1 มาทุกครั้ง ทั้งหน้าตาดีและฉลาด เค้าอยู่ห้อง A ตลอด ส่วนและเธออยู่ห้อง F … และแล้วความรักของ
หยวนเซี่ยงชิน ก็ไม่สมหวัง เธอต้องอกหักดังเป๊าะเมื่อตัดสินใจสารภาพความในใจผ่านจดหมายรัก แต่เจียงจื่อซู่กลับไม่สนใจใยดีที่จะมองมันเลยด้วยซ้ำ …

เมื่อกี้นั่งทำไปดูไป พระเอกน่ารักดีเนอะ^^

นี่ทำออกมาแล้วมันดูแปลกๆ ไงไม่รุ ไม่ค่อยพอใจผลงานตัวเองเท่าไหร่เลยอ่ะ ยังไงก้อฝากติชมกันด้วยนะคะ
โค้ดนี้ใช้ไม่ได้แล้วนะ ไฟล์ภาพมันมีปัญหา แล้วช่วงนี้ไม่มีเวลาทำใหม่เลย
ขอโทษด้วยนะค้า

[ แก้ไขล่าสุด kaEii เมื่อ 5-9-2008 12:05 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• อูจุน

• big_osp

ชอบคัฟ  สวยดีสวยมากเรย

ชอบซีรีด้วย นุกดี

ชอบนางเอกมากคัฟน่ารัก

^-----------^

i30
ห่างหายไปนานนะเนี่ย...

น่ารักดีครับ...  ขอบคุณนะครับ
สวยมากเลย คับผม
Wow ซี่รี่ เรื่องนี้ดูแล้ว หนุก ๆ ภาค 2 กำลัง ฉายที่ เมืองนอกเลย อยากดูไว ๆ จัง ตอนนี้ โหลดไปก่อนละกานนะครับ
อยาดูภาค 2 ใครดูแล้วมั้งงะ

โคตรๆน่ารัก

กรี๊ดดดพระเอกหล่อ i30
สวยจัง อยากซื้ออ่ะ ลดหน่อยดั้ยมั้ยคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
ชอบพระเอกเรื่องนี้มากเลย มีเขี้ยวเสน่ห์ด้วยอ่ะ
ขอบคุณมากๆๆๆ  เลยค่ะ

พระเอกหล่อมาก
ชอบมากเลยอ่ะ ขอบคุณนะ ถุกใจมากๆ
ชอบมากเลยจร้า

กำลังต้องการอยู่พอดีเลยอ่า

ขอบคุณจร้า
น่ารักดีอ่ะ

เราชอบพระเอกมากมาย

โอ้วว

มันน่ารักมากเลยอ่ะ

ขอลองเอาไปใช้หน่อยนะค่ะ

farlovemom

ชอบสกินนี้จังเลย

ขอบคุนนะคะ i33 i34

farlovemom

ชอบพระเอกเครื่องค่ะกรี๊ดดดดดด i30
กลับไปยังรายบอร์ด