กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN {Appearance gray} แนว สี เทา สวย ดูดี

ฝาก สกิน ชิ้นที่ 4  ด้วยนะค่ะ

อยากให้เพื่อนๆ ลองติ-ชม กันดูนะค่ะ

เพื่อ เป็นแนวทางในการสร้างสรรค์ สกิน ชิ้นใหม่ที่ดูดีขึ้น

ขอบคุณคะ

ฝากด้วยนะค่ะ  

" Appearance gray "

( ลักษณะสีเทา)

ฝาก Hi5 หน่อยนะค่ะ  { [url=http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do?userid=187246102]crazinessgirl.hi5.com[/url]}   

อยากรู้จักเพื่อนๆ ทุกคนเลย

ตัวอย่างภาพ ค่ะ

ส่วนท้าย FOOTER

เพื่อนๆ ช่วยกัน ติ-ชม ด้วยนะค่ะ

จะได้ทำให้ออกมาดูดีกว่านี้

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

..........................................................................................................................................................

โค้ดสกิน เอาไปใส่ไว้ใน  ความสนใจพิเศษ    นะคะ

(เพราะ  ถ้าใส่ไว้ใน พื้นฐาน หรือ ที่อื่น โค้ดอาจจะไม่ขึ้นนะค่ะ)

[ แก้ไขล่าสุด rockiie_soulmat เมื่อ 5-10-2009 21:06 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวยดีเนาะ

อุ๊ ยยยยย ยย +

สวยดรีน่ะคร๊า *

เดะจาอุดหนุ น^^
สวยจ้า เรียบๆ เทห์ๆดีนะ
โทนขาว-ดำกำลังนิยมเลย
โห เท่มากมายค่ะ
ค่ะ ดูดีอยู่นะ
ค่ะ

สวยดีนะค่ะ