กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหวได้ด้วยจ้า**

สวัสดีเพื่อนๆ ชาว Hi5Thai จ้า
วันนี้มี...
***สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหวได้ด้วยจ้า**
เป็นผลงานชิ้นที่ 3 จ้า ตั้งใจทำมากๆเลยจ้า
อย่างไรก็ฝากผลงานด้วยนะจ๊ะ
โปรด ติชม และให้กำลังใจกันด้วย....จักขอบคุณยื่งจ้า

thankyou09 จ้า

ปล.มีตัวอย่าง Head และ ส่วน M เล็ก ๆ ที่มีภาพเคลื่อนไหวได้ให้ดูด้วยจ้า...อย่าลืมให้กำลังใจกันด้วยนะจ๊ะ

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 11-11-2009 16:59 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• Love_Nart

• pujaa

ขอบคุง
นะคะ
ขอบคุณมากมายจ้า

สวย
หวาน
มกมายเลยค่า
น้ำหวานเยอะนะนี่ ผีเสื้อเต็มเลย
สวยจังเลย เก่งจิงๆ
น่า รักดีค่ะ

^^ ชอบ ผี เสื้อจัง
สวยจัง
น่า รักดี
สวยมากเลยค่ะ หุหุ
สวยดีค๊า
เป็นธรรมชาติสุด ๆ
สวยงามมากขอรับ
สุดยอดเรย
ว๊าว ๆ ๆ

น่ารักจังค่ะ
ธรรมชาติมาก
Thanksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss.
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

สวยสมความตั้งใจคนทำ  ซื้อๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด