กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้# เข้ามาชม

สวัสดีจ้า เพื่อนๆ ชาว Hi5thai ที่น่ารักทุกคน

***สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้# เข้ามาชมก่อนได้จ้า...***

สกิน ชิ้นที่ 4 จ้า
Head เปลี่ยนรูปไปมาได้จ้า
ช่วยมาให้กำลังใจ ติ-ชม กันได้นะจ๊ะ
ไม่โหลดไม่เป็นไร ขอกำลังใจสักนิดจ้า
ตั้งใจทำมากๆ เลย
ขอบคุณล่วงหน้านะจ๊ะ

thankyou09 จ้า

ปล.เมื่อสักครู่นี้โพสต์ไปแล้วแต่ไม่ขึ้นจ้า ลองเข้าไปหลายครั้งไม่ได้เลยขอโพสต์ใหม่จ้า
    ขอบคุณทีมงานทุกท่านด้วยนะจ๊ะ

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 11-11-2009 16:58 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีนะครับ
สวยดีครับ  ^^
น่ารักมั่ก - มากค่ะ

ใช้แล้วนะคะ...เพื่อน ๆ อิจฉากันใหญ่เรย...อิอิ

จะเป็นกำลังใจให้  รอผลงานชิ้นต่อไปอยู่นะคะ

สวยมากเลยคร่า   สุดยอดด

ชอบค่ะ ขอบคุงนะคร๊ะ
กำลังรอวันๆไปดูอยุ่เรย

ิออิอิ
น่ารักมากเลยค่ะ
แต่ถ้าบีจีลายน้อยลงกว่านี้
จะสมบูรณ์แบบที่สุดเลยค่ะ
สรุปคือสวยงามจ้า
น่ารักจังเลย

อยากดูหนังด้วย ^^
สวยดีแฮะ ขอบคุณนะค๊า
อยากได้มากๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• whale123

สวยดีจ่ะ !
เหมาะแก่ แฟนคลับ ทั้งหลาย
สวยงามครับผมชอบหนังเรื่องนี้มากถ้าจะสนุกน่าดูนะครับ
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกที่สุด
1

จำนวน

• whale123

น่ารักค่ะ ชอบๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด