กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

***สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้# แวะเข้ามาชมกั

สวัสดี เพื่อน ๆ Hi5Thai ที่น่ารักทุกๆ คน

วันนี้นำสกิน ชิ้นที่ 5 มาแจกจ้า
DOLL ตุ๊กตาน่ารัก กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม  มากๆๆ  
ที่สำคัญ #DOLL เปลียนไปมาได้#
ไม่โหลดไม่เป็นไร ขอกำลังใจสักหน่อย Ment ติ-ชม ให้ด้วยจักขอบคุณยิ่งจ้า

Thankyou09

ผลงาน สกิน ทั้งหมด
1.สกินลายไทย คลาสสิค (โทนชมพู เขียว ส้ม)
2.สกิน Scott_Love (รัก ๆ ในแบบลายสก๊อต ๆ)
3.สกิน butterfly : ผีเสื้อ สีสันสดใส สวยงาม ภาพผีเสื้อเคลื่อนไหว
4.สกิน ภาพยนตร์ "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ" จ้า #Head เปลี่ยนไปมาได้#
5.สกิน DOLL กับ ธรรมชาติ สดใส สวยงาม มากๆๆ #DOLL เปลียนไปมาได้#
6.สกิน "Happiness is all around" แบบเกาหลี วิบวับ ๆ กระพริบ และ ขยับได้ สดใสมากๆ
7.สกิน ควันหลง "รถไฟฟ้ามาหานะเธอ#2 _thankyou09" บรรยากาศกลางคืน มีดาวตก สวยมากๆ
8.สกิน "หมีพูห์ : Pooh" น่ารัก และ สวยมาก ๆ
9.สกิน "Happiness Is All Around#2 : รัก(ษ์)โลก" สดชื่น สดใส มาก ๆ จ้า {โทนฟ้า-เขียว-เหลือง}

[ แก้ไขล่าสุด thankyou09 เมื่อ 11-11-2009 16:57 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• K!B!W::V!P

• louglome

• JotaroMan

น่ารักดีอ่ะ
สวยดีๆ อะ
สุดย๊อดด ง๊าฟฟ
สดใส และก็สดชื่นมากๆเลยจ้า
มองแล้วสบายจัย
น่ารักดีคับ
^^)
สวยงามมากๆ
น่ารักอีกแล้ว
สวยดีนะครับ^^ ชอบ² ♥
ดูแล้วสดใส

แบบธรรมชาติดีมากๆเรยนิ
น่ารักสุดยอดไปเลย
สวยมากง่า น่ารัีกมากด้วย

และจะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ
โอ้โห.. น่ารักมากเรยค่ะ สวยสุดยอดค่ะ

งัยก้อเป็นกำลังใจให้นะคะ

ว่าแต่พี่ชื่ออรัยอ่าจาได้เรียกถูก

แร้วพี่รู้จักชื่อกิ๊กได้งัยอ่า งง มากๆเรย

งัยก้อ สู้ๆ นะค่ะ
น่ารักมากมาย
น่าร๊ากกดีค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด