กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin MaMeGoMa แมวน้ำสุดน่ารัก

ผลงานชิ้นแรกที่ลงในนี้ค่า ขอฝากไว้ด้วยนะค๊ะ

ประวัติของเจ้า MaMeGoMa ^^

แรกเริ่มเดิมที ผมไม่ได้เป็นแมวน้ำหรอกฮับ เป็นแค่แมวบกเฉยๆ ผมเองก็ออกจะคล้ายๆ คุณเหมียว อยู่หลายอย่างด้วยกัน

ทั้งเสียงร้อง (เกี่ยวมั้ย) ชอบกินปลา กลัวน้ำ ถึงจะขี้อ้อน แต่ก็รักอิสระ

แต่เพื่อนๆ รอบตัวนี่ เป็นสัตว์น้ำกันเยอะมาก ทั้งเพนกวิน เป็ด แล้วก็เต่า

จำได้ว่า มีอยู่วันนึง อิเป็ดรั่ว ถามว่า แล้วผมเป็นตัวอะไร  ผมบอกว่า ก็เป็นแมวไง

เป็ดบอก น่ารักเกินไปมั้ง เป็นแมวน้ำดีกว่า

(แมวน้ำมันไม่น่ารักตรงไหนฮึ -*-)

เพนกวินก็สนับสนุน บอกว่า จะได้เปงสัตว์น้ำด้วยกัน  ตั้งแต่วันนั้น ผมเลยกลายเป็นแมวน้ำ .. ง่ายๆ ยังงั้นเลย - -*

ไปๆ มาๆ ผมว่า ผมก็คล้ายแมวน้ำอยู่นะ  ตรงที่ น่ารัก (//กร๊ากกก) และก็ ชอบอะไรเย็นๆ

อ่อ แล้วยังชอบกินปลาอยู่เหมือนเดิม และมักโดนทักว่า ทำหน้าแมวน้ำ เวลาถ่ายรูป

(เหมือนตรงไหนหว่า -*-)   แถมระยะหลังนี้ยังโดนคุณโพลาแบร์คอยป่วนอยู่เนืองๆ ^_^

ขอบคุณข้อมูลประวัติแมวน้ำจาก ... http://kemumaki.multiply.com/journal/item/31 ค่า

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

สวยจังเลย
น่ารักมากมาย
ชอบชอบ
ขอบคุน ครับ น่ารักสดใสมาก ๆ เลยครับ สอย ๆ ๆ ครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักเจงๆ
เรป บน อย่าปั้มอีโมนะ ไม่ดีนะค่ะ

--

สกินน่ารักมากมายค่ะ ชอบค่ะ หวานดี
1

จำนวน

น่ารักดีเนอะ

สีสันสดใสดีอะ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยคับ
Wow!!

สวยดีคับ

หุหุ
น่ารักคะ
โหลดละ
บายคะ
สวยจังเลย
น่ารักมากชอบมาก
จะโหลดแล้วนะ

ไอ่หมูอ้วน

ขอบคุงมากคร๊าบ น่ารักสดใสมาก ๆ หลาย ๆ
ขอบคุณค่า
น่ารักจังเลยจ๊ะ
ชอบมากเลย
น่ารักอ่า

ขอบคุนนะคะ
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆเลยจ้า
ไว้ทำมาอีกเยอะๆๆๆๆนะ
กลับไปยังรายบอร์ด