กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN PUCCA ออกฟ้า ครับ หัดทำ

สกิล PUCCA RACING เกมส์อ่ะครับ
เห็น
กำลังหัดทำครับ
พอดีอยู่ว่างๆคับ ยังไม่ค่อยสวย
ไว้มี photoshop จะทำสวยๆกว่านี้ครับ

ั้

ขอราคา  10z  ครับ

[ แก้ไขล่าสุด windmillzaa เมื่อ 19-5-2008 16:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักมากค่ะ ดูแปลกตาดี                     

เพราะปกติจะใช้โทนแดงกัน แต่อันนี้มาสีฟ้า สวยดี
โอ้โห

มันชั่งแนวเหลือเกิน

เปนPUCCAแบบแปลกตาดีเนอะ

พอดีว่า
ชอบเล่นเกมนี้อ่ะ
แนวดีนะ

ชอบมั่ก

กรี้สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
สวยดีค่า
น่ารักดีอ่ะ
ขอบคุนน้า
สวยน่ารักดี แต่เค้าว่าตรงพื้นเฮดดูแล้วมันมึนหัวไปหน่อยอ่ะ
สวยดีเหมือนกัน

ขอให้ทำสกินดีดี เยอะๆคับ
สวยดีคับ ชอบคับ  ทำมาอีกนะครับ

ขอบคุณนะครับ
น่ารักจัง ชอบๆๆๆ
i03  ปุกก๊า นี่น่ารัก จิง ๆ เลย

น่ารักได้อีกงะ ...
นี่มันรูปในเกมส์เลยนี่หน่า i21

แต่ก็น่ารักดีนะ
เยี่ยมยอกเยี่ยมยุทย์มากนะจร้า

ขอบคุณมากนะ
สกิน Pucca สวยดีนะคร่า เอามาลงเยอะๆค่า
น่ารักดีอ่า

ชอบ ปุ๊กก้า มากๆเยย อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด