กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โมเดลประกวด Mix Blend Poster Contest ครั้งที่ 9

1

จำนวน

อือ

เท่ เล็กน้อยของปานกลาง

เท่ดีอ่ะ 555+
เท่มากคับ ใช่ที่แสดงเป็นกุ๊ก เรื่องกับดักหัวใจปะคับ
อ๊าก   หล่อ ค่ะ
โห

เริดอ่ะ
น่ารักดีคร่า
น่ารักดีนะคะ

คายอ่ะค๊าฟ คนนี้
คุ้นๆ ลืมชื่อแล้ว
  ใจละลาย หล่อมากมายเลย
หล่อ น่ะครับ
หล่อจัง                                                                                                                                           .
ต้นฉบับโพสโดย snowyjang เมื่อ 20-12-2009 02:15
เท่มากคับ ใช่ที่แสดงเป็นกุ๊ก เรื่องกับดักหัวใจปะคับ

ใช่เลยจ้า ที่เล่นเป็นเซฟ จอห์นนี อ่ะ คนนี้ใช่เลย

ต้นฉบับโพสโดย whale123 เมื่อ 20-12-2009 19:56
คุ้นๆ ลืมชื่อแล้ว

ชื่อ เดนนิส โอ เป็นลูกครึ่ง อเมริกัน-เกาหลี
อ๊าก!!!!!~

หล่อกระชากใจยัยสิงโต

แต่ถ้าให้เอาเป็นแฟนก้อม่ายเอาอ่ะนะ

ชอบคนไทยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด