กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ Skin ] Micky&Minnie และผองเพื่อน โทนสีม่วง ((แก้ไขแล้วค่ะ))

เพื่อนคนไหนชอบ Micky&Minnie

ก็โหลดไปเป็นเจ้าของนะ ยังไงก็ฝากผลงานชิ้นนี้ด้วย

ติชมกันได้นะ ที่สำคัญเม้นท์ด้วยๆ อิอิอิ

ส่วนผลงานที่ผ่านมา แวะเข้าไปดูที่  hi5 เรานะ  >>> http://pinkykra.hi5.com

รูปตัวอย่าง

หลังจากแก้ไขแล้ว นำมาแจกฟรีค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 16-7-2008 17:22 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• art1678

สีม่วงโดนใจเพื่อนเราอย่างแรง

55

สวยดีน้า

น่าลั๊กกกกเกิ๊นนน

เก่งจางงงง
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

i14 i14
สวยงามมากมายค่ะ

เอาสกินน่ารักๆดีๆ มาอวดเพื่อนๆอีกนะค่ะ ^^

ชอบอันนี้มากๆเลย
สวยมั่กๆๆๆๆๆ

i30 i30 i30 i30
1

จำนวน

• Mimmy

ขอบคุนนะค่ะ

ที่ทำตามคำขอหัย
สวยดีนะครับ พี่น้องครับ
ชอบมาเลย
สวยมากๆ เลย                                                        

โดยเฉพาะส่วนเฮด สีสวยสดถูกใจสุดๆ
น่ารักมากมาย ...

ขอบคุณนะครับ
น่ารักดีจ๊ะ
น่าร๊ากดีนะ

อิอิ
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่เราชอบสีฟ้าง่า   
สวย ดี อ่ะ

น่า รัก ชอบ ชอบ
สวยๆ
มิกกี้ เวอร์ชั่นนี้ยังไม่เคยเห็นเรย
สร้างสรรค์มากเรย
กลับไปยังรายบอร์ด