กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] Blythe1 [[ โทนสี สีเปียร์ ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• phraew_naja

น่ารักดีนะคะ
น่ารักค่ะ ชอบ....
อันนี้มีเฮดป่ะคะ
แป่ว
รูปเนื้อหาใหญ่ไปค่ะ
ใส่ไม่ได้
สวยงามมากจร้า
น่ารักมากเลยค่ะสู้ๆนะคะ
สวยๆน้องฝน
โฮะ โฮะ สวยมากมายอะ
วุ้วว

เรา ผู้ ชาย เอาไปใช้ บ้าง คนอื่นจะหาว่า เปง ตุส มั้ย หว่า

ฮ่าๆๆ
น่ารักมากๆจ้า
รั๊กน้องบายธ์

จุ๊บ ๆ
ขอบใจมากนะ
ขอบคุณค่า สวยมาก ๆ เลย
น่ารักดีอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด