กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน น่ารักๆ [[ โทนขาว ชมพู ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีค่ะ
ขอบคุณค่ะ ^^
ขอบคุณคับๆ
น่ารักดี ขอบคุนค่ะ
แจ่ม ๆ ๆ

ขอบคุณมากครับ
น่ารักดี แบบเด็กเลยๆ

[ แก้ไขล่าสุด abplegreen เมื่อ 3-1-2010 10:15 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ  ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ ^^
เริ๊ดมากเลยค๊า
ก็สวยดีครับ

แต่ว่าสีดูจืดไปหน่อย

ถ้าเข้มกว่านี้อีกสักหน่อย

จะแหล่มเลยครับ

ขอบคุณครับ
เรียบ บ ดี ค่า
น่ารักจังเลย
ขอบคุณครับสวยงามมากๆๆ
สวยมากๆๆๆ
สวยมากๆๆๆ
1