กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน นารูโตะ [[ โทนขาว ดำ เทา ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• SUPERDAY

• bticks

• พรเด็กliverpool

• gift_suthasinee

• snowyjang

เจ้ เท่ดีอ่า อยากได้มานานแระ ขอบคุณมากนะค๊าบ

เจ้ๆ อยากให้กระดานข้อความใสเห็น แบคกาว ด้านหลังอ่า ผมว่าน่าจะสวยนะคับ

[ แก้ไขล่าสุด snowyjang เมื่อ 18-1-2010 01:46 ]
สวยๆๆจร่า เจ้
ว้่าว
นารุ  นารุโตะ
สวยจังเนอะ
อยากทำได้มั้งอ่ะ
สวย ๆ  ๆ อีกแล้ว

เย้ ๆ ๆ
โดน โดน อย่างแรง
สวย เท่ห์ดีค่ะ
ไม่มีตังเลยฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน