กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน Monokuro Boo [ โทนสีเรนโบว์หวานๆ ]

ส่วนใหญ่เราจะคุ้มตาเจ้า Monokuro Boo ในแนวสีขาวดำ
แต่มาครั้งนี้มาแนวสีสันบ้าง คงหายากนิดนะ สีแบบนี้อ่ะ
สกินชิ้นนี้ก็ยังคงเป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )

เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

ไม่อนุญาตให้ไปแจกต่อที่อื่นนะจ๊ะ
ขอความร่วมมือเพื่อนๆ อย่าได้นำสกินจาก Hi5thai ส่งไปยัง Hi5 นะ
หากเพื่อนๆ อยากให้มีสกินออกใหม่อย่างสม่ำเสมอ

หากสกินมีปัญหา แจ้งได้ : คลิกกระทู้นี้นะคะ!!! หรือ คลิก Hi5!!!
วิธีการดาวโหลดสกิน :  คลิก!!!
วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• พรเด็กliverpool

• Khem_ka

น่ารักอ่ะ  
น่ารักมากมายเลยค๊า
หมูๆน่ารักๆค่ะอิอิ
ชอบหมูแบบนี้มากมายเลยคะป้าแนท
น่า รัก ข่ะ ๆ
สีสวยดีครับ
THX หลายๆ ค๊า า ^^

โมโน
กรี๊สๆ
ชอบค่ะ
สีสันสดใสมากมายอะ
น่ารักมากมายเลยจร่า อิๆ
น่ารักค่ะ สีหวานเชียว..
น่ารักมากเรยยอ่ค่ะ
  น่ารักจังเลยค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ

แต่อยากขอสกินอันหนึ่งได้ไหมค่ะ

อยากได้สกินมิ้กกี้เมาส์อะค่ะ

ช่วยทำให้ด้วยนะค่ะ
น่ารักจังค่ะ สวย ๆ

ขอบคุณนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด