กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin MuLan {ครั้งที่2}

ครั้งที่2แย้ว ฮะๆก้อมาแบบเรียบๆเหมือนเดิม(รึป่าว)

อ่างี้คือมันมีปันหาตงเพื่อนรูปมันมะขึ้นอะก้อเรยเอาวิธีมาบอกสำหรับคนที่ยังไม่รุ้นะ

1.เข้าไปที่เปลี่ยนสกินของฉัน
2.แล้วเข้าไปที่สร้างสกินนะ
3.แล้วตั้งชื่อสกินแล้วก้อดูรูปนะ

4.Browseรูปนี้ใส่เข้าไป>>>> >คลิกที่รูปจะเปนรูปใหญ่<
5.แล้วก้อบันทึกรูปนะ
6.บันทึกสกิน
7.เข้าไปที่ สกินที่ฉันสร้าง แล้วก้อกดใช้สกินที่สร้างมะกี้นะ..คือสกินที่ทำตะคือจะมีแค่รูปที่เราให้ใสอย่างเดียว
แล้วช่องเพื่อนรูปก้อจะขึ้นแล้ว

เข้าใจรึป่าวอ่ะอทิบายได้แค่เนี้ยแหละ
อ้อคือเรามีอีกปันหานึง....คือ เราตั้งราคาไม่เปนอะใครรุ้บอกด้วยน้า
ไงก้อฝากติชมสกินด้วยนะ  ขอบคุนจ้า

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 21-5-2008 22:09 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ก็สวยดีน้าคับ

แต่น่าจะก็อปตรงใส่ Skin นี้ใน hi5 นายแล้วก็อปตรง ข้อมูลของเรามาด้วยน่ะ

จะดีมากเลย ตั้งราคาเดี๋ยวทางทีมงานจะตั้งให้น่ะคับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ก้อสวยดีอะนะ

ถ้าตั้งจายก้อสวยหมดและ
น่ารักแล้วคะ

สู้ๆนะคะเราก้อหัดทำอยุ่
ก้อสวยอยุ่คับ แต่ใหญ่จัง

อิอิอิ ชอบมู่หลาน
สวยมากเลยครับ

ชอบมากๆ  ^^!~
น่ารักดี...

ขอบคุณนะ

คอมเม้นท์

สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทำได้ไงอ่ะ จะติดตามเรื่อยๆนะ
มานน่ารักนะ

สุดยอด
สวยจังเลยครับ....สุดยอดครับ

ชอบมากๆๆเลยครับ

เอามาปล่อยเยอะๆๆครับ

สวยดีคับ i30 i30
สวยมากๆๆๆๆเลยแล้วทำมาอีกนะจร้า.....จะรอชม
สกินมู่หลานสวยมากเลยนะคร่า i15
สวยดีคร่า

ดูดีมากเลย
กลับไปยังรายบอร์ด