กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน scarpbook [[น้ำตาลกระดาษ ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )

เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
โพสแรกเลย

อาร์ตจ้าพี่โย

สวยทั้งคนทำและสกินเลย

คิคิ
สกินสวยมากเลยครับชอบๆ
น่ารักดีค่ะ
สวยเจง เจง โน๊ะ คร๊าบ..ฮะฮ่า
สวยจังเรยอ่ะ

สีสบายตาดีค่ะ ชอบจัง
โอ๊ะ! อันนี้ก็โดนใจ หลายใจแล้วสิจะเอาอันไหนดี
เริ่ดๆๆ สวยๆๆ
สวยมากๆๆค่ะ หามานานแล้ว
สวยจังเลย
33333333333333333*-*
555555555555555511111111111
12
สวยค่ะ เก่งๆ
ขอบคุณจ้า  สวยมากเลย  เพิ่งเจอ
น่ารักก อ่า
กลับไปยังรายบอร์ด