กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน BigBang โทนสีขาว+ดำ (มือใหม่หัดทำ)

หุหุ ในที่สุดสกินชิ้นที่ 2 ก็คลอดแล้วววว
ที่จิงตั้งใจจะทำสกิน Miyavi แต่ไม่รู้ทำไม
ทำไปทำมา ดันออกมาเป็น สกิน BigBang ซะงั้น?!!

ไงก็ช่วยติชมด้วยนะงัฟ...
="= กระผมมือใหม่เจงๆ

ส่วนของ Head หลัก งัฟ

ส่วนของ Head ย่อย งัฟ

ส่วนของ Footer & Background งัฟ

ไม่ขอมาก เพราะรู้ว่าสวยไม่เข้าขั้นเท่าไหร่
พี่ๆ ทีมงาน ขอแค่ 20 Zenny ก็พอใจแล้วคร้าบบบบบ

[ แก้ไขล่าสุด BE_BEAR เมื่อ 24-5-2008 02:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• babytingza

เท่ดีนะคะ

ขอบคุนมากๆนะคะ
ก้อโอเคนะ

มะได้น่าเกียดไร

สวยดีออก
โว๊ววว

สวยมั๊กกก

ขอซื้อน๊าคร๊า
อิอิ

จุ๊ฟฟฟฟฟ

><"
ม่ายเหงรัยเลย
ก้อสวยดีค่ะมันดูเรียบๆดีเราชอบ
ดีแล้วที่ออกมาเป็นวงBig Bang

น้องผมมันชอบBig Bangมากเลยครับ

ขอบคุนมากๆเลยครับพี่น้อง

น้องผมคงดีใจตายเลย
เท่ค้าบบบบบ

ขอบคุนมากๆค่ะ

^____^ ชอบๆๆๆๆ
ขอบคุงคร้า
อยากได้สกิน bigbang นานแย้ว
i30 i30

มิน

ชอบๆๆ บิ๊กแบงงงง ขอบคุณค่ะ ว๊ากกกกกกกกกก บิ๊กแบงสุดยอดไปเยยยยยยยย
ขอบคุณคร่า

ขอบคุณจิงๆ

i30 i30
ก้อสวยดีครับ

พยายามต่อไป  ทำออกมาอีกนะ

ขอบคุณนะครับ
สวยดีครับ เท่ดี ดูคลาสสิกดีงับ....

ชอบท๊อปมากเรยอ่า
ท๊อปหล่อ

ขอบคุณนะคะ

น่ารักมากๆขอบคุณนะคะ ขอซื้อ ขอซื้อ  จุ๊ฟ จุ๊ฟ
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด