กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ Skin ] Man U วันแห่งชัยชนะ ((แก้ไขแล้ว))

สกินชิ้นนี้ เพื่อนของแนทอยากได้ เลยต้องทำให้ เมื่อเพื่อนเอาไปเชยชมแล้ว

แนทก็เลยนำมาแบ่งปันให้เพื่อนๆๆ hi5thai ได้ใช้กันบ้าง

ไม่ค่อยสวยเท่าไร อย่าว่ากันเลยนะ ด้านนี้มะค่อยถนัด  แนทยังต้องฝึกอีกเยอะเลย

เพื่อนๆๆ สามารถชมผลงานของแนท ที่ http://pinkykra.hi5.com

รูปตัวอย่างค่ะ

เนื่องจากไฟล์มีปัญหา หลังจากแก้ไขแล้วนำมาแจกฟรีค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 16-7-2008 17:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• FANG_CM

• punchpanakan

• tiv191

• Davilboy

• saxz

งามมากครับ
สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด
ร๊ากกกกก แมนยู สุดๆๆๆๆ i04
โห้ยๆๆสวยคับๆๆๆขอบคุณนะคับที่เอามาฟากกานๆๆๆแมนยุจงเจริญๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*0*

LoVe  Man U  >,<

ชอบมากมายค้า

อิ๊ ๆ

เก่งนะค่ะเนี่ย

ว้าว

ขอบคุงมากนะค่ะแฟนเราต้องชอบแน่เลย
ชอบลิเวอร์.....................................
แดงแรงฤิทธิ์จิงๆเลย
ชอบบบมากคับ
ร๊ากแมนยูค่า

ชอบๆๆๆ

งามมั่กมาย
อันนี้ก้อสวย

ไม่แพงด้วย
*0*
ชอบแมนยูมัก ๆ
ตอนที่ดะแชมเราดูจนจบเรยย
ชอบคะ  สวยมัก ๆ  ^^
สวยยยยงามมาก
ทำเก่งจังเรย
สวยมากเลยครับ มันเท่มาก มันเป็นวันที่เรารอคอย
ทำมาหลายๆแบบนะครับ i07
สุดยอดครับ

ขอยืมไปใช้หน่อยนะครับ

ไว้ทำเองได้จะคืน นะครับ

ฮี่ ๆ
1

จำนวน

สวยมากครับ
โหชอบมากเลย

เหตุผล=เพราะได้แชม 55+
กลับไปยังรายบอร์ด