กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin [ 02 ] Ghost Meeting ขวัญอ่อนอย่าเข้า!!

มันอาจจะดูทำมะดานิดนึงนะฮะ

สังเกตุได้ว่า ต่างกันอย่างแรง

แล้วก็ทำแบบง่วงๆด้วย เพราะเล่นตั้งแต่เช้าแล้ว

ยังไม่ได้หม่ำๆเลยยยยยยยยยย

รูปผีไม่ค่อยน่ากลัว + น้อย

เพราะว่าหารูปผียากมากกกกกกกกกกกกกกก

มีแต่พวกชัตเตอร์

จะเอาแบบน่ากลัวจริงๆ ก็รูปศพ

แต่คนทำก็กลัวนะฮะ ถึงไม่เอามาน่ะ -*-

ทำไปยังหลอนไปเลย เหอๆ

เป็นสกินแนวผีๆ แบบหลอนๆ มีภาพเคลื่อนไหวหั้ยตกจัยด้วย

ไปดูเอาล่ะกัน

สกินแรก ทำไมยังไม่ได้ราคาเลยอ่า Admin

อุส่ามีคนโหลดตั้งเยอะแว้ว แงๆ

อันนี้ไม่ตั้งราคาเน้อ ทำหั้ยเพื่อน เล่นๆ

อย่าลืมมาโหลดนะ    แมนนน

ฝาก hi5 ด้วยนะครับ

Ps.

http://passion-z.hi5.com

-------------------------------------

Example :

-----------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------

สกินนี้ไม่มีเครดิตเวบ งดใส่ราคาครับ

Edit By แมงง้องแง้ง

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ากลัวจังคัฟ

i25 i25
น่ากลัวมากมาย
หลอนสุด ๆ อ่ะครับ

ขอบคุณนะ
หลอนมากมาย

ขอบคุนคร่า

ว๊าว

ขอบคุงค่ะ     ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หลอนดีง่า

i06

แปลกๆดีน้า
สยองอย่างแรงอ่า

น่ากลัวสุดๆ

กลัว

กลัวจางเลยครับพี่ป๋มจะ

เข้านอนแล้วนะเนี่ยพี่มาไหดูทามมัย

เด๋วป๋ม

นอนไม่หลับนะครับพี่

แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่ากลัวมากๆๆๆๆตาโบ๋ด้วยอ่ะ ง่า

น่ากลัววววววววววววววววววววววววววววว
พี่ฮะ คราวหลังผมขอเปงรูป
ศพในสงครามได้มะงับชอบโหดๆ อ่ะ
น่าก รัว มากมายรุย

ว๊าย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรี๊ด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ากลัวได้ใจเลยคร่ะ

สุดยอดความสยองขวัญ
อืมเท่ดีครับดูแล้ว ดูดีมากๆเลย
ถ้าใช้าอันนี้แล้วจะมีใครมาเม้นท์มั้ยเนี่ย -*-
กลับไปยังรายบอร์ด