กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินจอมโจรคิด(ฉบับหัดทำคับ)

สกินลายจอมโจรคิดคร้าบบบบบ

ใครที่ชอบจอมโจรคิดคงจะเฮกันใหญ่ (เหอๆ)

สกินนี้ใช้เวลาทำ 3วัน เต็มๆเลย แต่ก้อต้องสู้งับ

[ แก้ไขล่าสุด ATM013 เมื่อ 27-5-2008 14:50 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• gamolwan

อ่า

เกิดความผิดผลาดเลกน้อยบางคนอาจจะยังไม่เหนโค้ด

ต้องขออภัยด้วย เด๋วจะรีบแก้ไขนะคับ T^T
งามมากมาย

ชอบที่สุด
สวยมากเลยครับ

ชอบๆi36 i36
อยากได้โค้ดไวๆอ่ะ
สวยมากมายคับ
ชอบโดนๆๆๆๆจัยเลย
ชอมมักๆๆ

สีมันสวยอ่ะ

ชอบ   ชอบ
ขอโค้ดคร่า..

สวยมั่กๆ  ชอบค่ะ

โคตครั

อยากได้ครับผม อยากได้เล่ม4ครับ

อยากได้โคตด้วยครับ
อยากได้ๆ

แจ่มจริงๆ
สวยคร๊าฟ อยากได้อ่า

ขอโค้ดด้วยจร้า
สวยจังครับ
สวยดีครับ

ขอบคุณนะ
อ่า ขายแน่ครับ

แต่ว่า ตอนนี้ผมกำลังดัดแปลงสกินเล็กน้อยครับ กรุณารอหน่อยน๊า ^^
ขออภัยเปนอย่างยิ่ง เนื่องจากนี่เปนการทำสกินมาแจกครั้งแรกจึงนำโค้ดสกินมาลงมะเปน อิอิ

เด๋วไปศึกษามาก่อนนะคับ *0*

ถ้ายังไงก้ออดทนรอหน่อยน๊าาาา ได้ใช้แน่คับทุกคน
กลับไปยังรายบอร์ด