กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin Dream of doll แนวสีชมพูหวานๆๆค่ะ [ครั้งแรกค่ะ]

เป็นครั้งแรกที่ทำค๊า...

เห็นรูป Dream of doll ครั้งแรกก็ชอบเลยค่ะ

ชอบตรงตาอ่ะค่ะ ตาหวานสวยมากๆๆๆๆๆ

วันนี้ก็เลยมาลองทำดู ค่ะ ไม่รู้ว่าถูกใจหรือป่าว ยังไงก็เม้นติชมได้นะค่ะ

ราคาตั้งให้ด้วยนะค่ะ  25 zenny ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

llPinkyll : สกินนี้ภาพรูปมะงั้นขึ้น ทางทีมงานแจ้งเจ้าของกระทู้แล้วนะค่ะ รอการแก้ไขค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 24-6-2008 22:19 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักมั่กๆเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ - - *
หวานได้ใจ

เอิ๊กๆๆ

สวยงามคร๊าฟฟพี่น้อง

แหะๆๆ
ชอบมากเลยค่ะน่ารักดีกำลังต้องการ
หวานซะ ขอบคุณนะ ทำออกมาเยอะละครับ

สีหวานมากค่ะ

สกิน สีหวานมากค่ะ

ชอบมาก มาก

ขอยืมไปใช้หน่อนน่ะค่ะ

ถ้ามีไรอีก เอามาแบ่งปันกันอีกน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

สีหวานมาก

ชอบมากมาย

อิอิ   i30 i30 i30 i30

อยากได้จัง

น่ารักมั่กๆเลยคร่า

เราก้ออยากทำให้hi5เราดูน่ารักๆๆนะ

แต่นึกไม่ออกว่าจะทำยังไงดี
ง่า

น่ารักมากๆเยยค่ะ

ชอบๆ

ขอบคุณมากนะค่ะ

สวยจัง

น่ารักจังเลยค่ะ i17
i30
- -

รอให้เสียตังขอค่อยซื้อน้า

ถึงกับกรีส

สวยงามมากมาย สีหวานได้ใจสุดๆ ชอบมากเลย อิอิ ขอบคุณนะคะ
น่ารักมากเยย
ทำออกมาได้สวยแร้วละ
พยายามทำต่อไปนะ
น่ารักมากๆเยยครับ

ชอบๆ

ขอบคุณนะครับ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด