กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แมน ยู

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ก้อสวยดีค่า  งึมๆๆ น่าจามี บีจีนา

Thank you ja
น่าจะลงใน hi5 แล้วก็

Print Sceen มาให้ชมกันบ้างนะครับเนี่ย
<style type="text/css">
.section,.subsection {color:#A8090C;}
body {color:#A8090C!important;}
a:link {color: #FF503C; text-decoration: none; }
a:active {color: #FF503C; text-decoration: none; }
a:visited {color: #FF503C; text-decoration: none; }
a:hover {color: #A8090C; text-decoration: none; }

#profile-name {background-image:url();width:956px; height: 576px;background-repeat:no-repeat; }.profile-nav .name strong {display:none}.profile-nav .name span {display:none}
#profile-nav {background:url() no-repeat;height:21px;}.sub_nav_link {color:#FF503C!important;}
#user-details .content {background: url();height:400px}
#user-details{border:none !important;}.section .footer { display:block!important;}
#user-details .footer {display:none;}
.section h1 { background: url()!important;background-repeat:no-repeat!important; border:none;margin-top:7px!important;height:100px}
.section h2 { background: url()!important;background-repeat:no-repeat!important; border:none;margin-top:0px!important;height:25px}#recent-updates .subsection,#lifestyle .subsection,#interests .subsection,#user-fives .subsection,#friends .subsection,#photoAlbums .subsection,#comments .subsection,#widgets .subsection,#groups .subsection,#videos .subsection,#journalDetail
.subsection{ background: url()!important;background-repeat:repeat!important; border:none;margin-top:0px!important;}#recent-updates .footer,#lifestyle .footer,#interests .footer,#user-fives .footer,#friends .footer,#photoAlbums .footer,#comments .footer,#widgets .footer,#groups .footer,#videos .footer,#journalDetail
.footer { background: url()!important;background-repeat:no-repeat!important; border:none;margin-top:0px!important;height:30px}
.vanity-bar div img{display:none ;}
.vanity-bar div {background:url()!important ;border:solid #FF503C 1px}
.vanity-bar div div {background:url()!important ;border:none}

.section-separator {display:none;}body {background-image: url() ;background-attachment:fixed;background-repeat: repeat; }
</style>

<style type="text/css">
body {
background-image: url() ;
background-attachment:fixed;
background-repeat: no-repeat; }
</style>
สวยดีค่ะ ชอบๆๆๆ    ทำมาเยอะแล้วกัน ชอบ

kkllkk

ง่ะ ทำอาเชน่อลไห้บ้างสิ i21
ถูกใจเด็กผี เอามากๆๆ ยอดเยี่ยมค่ะ
เฮ้ย

คุยด้วยตั้งหลายครั้งในบอร์ดอะนะ

เพิ่งเคยเห็นหน้านะครับ

หวัดดีครับคุณแมงง้องแง้ง

แถวบ้านผม  (ขอนแก่น)

แงงองแง้งแปลว่าลูกน้ำครับ

เดี๋ยงรอผมโหลดรูปตัวเองเป็นก่อนเน้อครับ

แล้วจะมารายงานตัว

บายครับ  สกินเท่มาก
ชอบมากครับ

โดยเฉพาะแบ็คกราวน์

สวยจิงๆ
เจ๋งโคตร ............................งอิอิอิ
สวยดีนะ
ดูดีนะ
ขอบคุนมากคะ

ชอบๆๆ

สวย

นะเนี่ย
ขอบคุณมากครับ สำหรับ Hi5 และก้อ ขอบคุณมากครับ ที่แนะนำเวบดีๆให้นะ

-ขอขอบคุณ-

นี่สิแฟนแมนยูตัวจริง มีมาให้บ่อย ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ทำเก่ง ๆ ๆ ๆ                                                                                                                                      i30 i30 i30      i22

-ขอขอบคุณ-

นี่สิแฟนแมนยูตัวจริง มีมาให้บ่อย ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ทำเก่ง ๆ ๆ ๆ                                                                                                                                        i30 i30 i30      i22
1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด