กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Audition จ้า แนวสีชมพูหวานแวว ร้อนๆ จ้า (เพิ่งหัดทำ)

เปง สกิน ลาย ออดิชั่น แนวไปทางสีชมพู  ตัวอย่างนะค่ะ

ถ้าเพื่อนๆมีอะไร ติ ชม ได้ นะ ค่ะ ^^ เพิ่ง ทำ เป็น อัน แรก อะ ค่ะ
เป้น  กำ ลัง ใจ หั้ย ด้วย นะ ค่ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยมากๆๆๆๆๆๆ

โดน คร่าโดน

จัยมากคร่า
น่ารักสดใสดีครับ

i30 i30 i30 i30

ชอบอ่ะครับสวยดี
ผมอยากได้แบบที่เป็นตัวละครผู้ชายอ่ะครับ

ทำให้หน่อยได้มะ  
น่ารักจังเลยค่ะ สีสวยมากเรยจร้า

ขอบคุนมากนะคะ

ตั้งราคาแล้วยังไม่ลงหรอคะ
น่ารักมายมาย
แต่อยากด้ายแบบ รวม ตัวละครอ่ะคับ

โทนสี แบบ สบายอ่ะ งัยกะขอบคุณล่วงน่าน่ะคับ

อิอิ
น่ารักมากกกกก

ชอบอ่า

สวยใส

น่ารักดีอะ

น่าจะมีหลายแบบเนาะ

แต่ก้อชอบอะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักดี.......................................
น่ารักอ่ะ
ชอบภาพแรกที่สุดอ่ะ
น่ารักจิงๆ

วู๊ว วว

wow !

สว ยย งาม มม

ช๊อบ บ

I LOVE AUDITION

อ๊ากกกก...
ชอบมากๆเยย
อยากทำมั่ง
ทามมายเปงอ่ะแงๆ