กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ตุ๊กตาเอลฟ์ [[ สาวสวยสุดน่ารัก จาก Dream of Doll ]]

ชอบตุ๊กตาตัวนี้มากๆ

อยากได้

จะมีใครซื้อให้มั้ย 555 ล้อเล่น

มันสวยจริงๆนะ น่ารักด้วย

ก็ได้แต่ชื่นชมอ่ะนะ ไม่มีปัญญาซื้อ เหอๆ

เอาสกินไปใช้ก่อนละกัน

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com
http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

ปิดโหลด

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 20-4-2009 11:01 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

• maple_story1984

• nuged

• nukris

• Kool

• y_Za

• windmillzaa

ว้าว...เฟิร์น สกินน่ารักจังเลย

พี่ว่าจะซื้อให้ แต่มันขายหมดไปแว้วอ่ะเฟิร์น

เสียดายจัง...
ทำเองเหรอ เก่งจัง

ทำไม่เปนอ่ะ  
น่ารักจังเรยค่ะ

ตะเองเค้าอยากให้เฮดมันแบบไม่ต้องมีรอยต่อได้มั้ยอ่ะคะ

เค้าชอบตุ๊กตาตัวนี้มากเรยอ่า
ทามเองหรอ
เก่งจัง
ถ้าไห้เราทามคง..
สวยดีน๊า วันหลังขอ ดำ - ขาว หรือ ดำ-แดง

น่ะอยากได้มากเลยอ่าดรีม ออฟ ดรอ อ่ะ
ทำสกินดียวกันเลย อิอิ แต่ทำใช้คนเดียว อิอิ
ขอบคุณที่ทำสกินน่ารัก ๆ นะ
น่ารักจังเลยๆๆๆ

อยากบอกว่าทำเก่งมากๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย แม่นางยุ้ย เมื่อ 7-6-2008 00:01
น่ารักจังเรยค่ะ

ตะเองเค้าอยากให้เฮดมันแบบไม่ต้องมีรอยต่อได้มั้ยอ่ะคะ

เค้าชอบตุ๊กตาตัวนี้มากเรยอ่า ...

*.*

เราตั้งใจทำให้มันเป็นแบบนั้นอ่านะ เห็นมันก็สวยดีไปอีกแบบ

ไว้คราวหลังละกันนะ
ว้าวๆ
ตัวเอลฟ์น่ารักจัง
ชอบมั๊กมาย

สกินน่ารัก

ทำสกินน่ารักมาก สวยดีด้วย

อยากทำเป็นมั่งอ่ะ แต่ดูแล้วท่าทางจะยาก เพราะไม่มีความอดทน 555
น่ารักดีค่ะ

สดชื่นดี.......เพราะว่ามันเป็นสีเขียว
น่ารักดีค่ะ

สีเขี้ยวสวยดี
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปยังรายบอร์ด