กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน เจ้ากระต่ายขาว [[ จากเกม Seal Online ]]

สกินตัวนี้

เป็นสกินกระต่ายตัวขาว ฟันสวยยย

จากเกม Seal Online

ไม่เคยเล่นหรอกนะ เกมนี้

แต่เห็นกระต่ายมันน่ารักดีเหมือนกัน

ก็เลยเอามาทำ

สกินโทนดำ-ขาวน้า

ลองเอาไปใช้ดูน้า

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

ชอบไม่ชอบก็ฝากติชมด้วยนะคะ

ปิดโหลด

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 13-8-2009 18:04 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อิอิ

สวยดีอ่ะคั

แต่อยากด้ายกะต่ายตัวเดี่ยวอ่ะคับ
อิอ

งัยก้อ ขอบคุณล่วงน้าน่ะคับ
อิอิ
อ๊ะ..  

นู๋เฟริน ทำก่อนแล้วง่า...

กำลังคิดว่าจะทำอยู่พอดีเลย.......(อิอิ)

น่ารักดีจร้า~  (สวยกว่าพี่ที่คิดจะทำซะอีก)
น่ารักค่ะน้องเฟิร์น

สู้ต่อไปนะ

(แล้วมะไหร่จะได้ทำแจกกะเค้าบ้างเนี๊ยะ )
อ่าฮะ ๆ กระต่ายน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก ...
กรี๊ด~!~~!~!~!~

อยากด้ายมานานแล้วอ่า กระต่าย ย๊อกๆตัวนี้

แล้วก็อยากได้กระต่ายจากเกมเรย์แมนอีกตัวนึงเหมือนกานอ่า  ถ้าหารูปไม่ได้ ไปดูในhi5ผมก็ได้เน้อ
ขอบคุงมั่กมากจ้า
สุดยอดเลยอะจ้า

สวยมากมายเลยงับ
สวยแบบแปลกๆดีจัง แต่คนทามมาก้อเก่งจังเลย
อันนี้ก็น่ารักเหมือนกัน

สีดำ ๆ ชอบที่สุด
น่ารักดีครับ

เรียบไปหน่อยอะ  -0-  
สวยดีครับ ดูเรียบๆ สบายตาดี
น่ารักมากเยย
เลยโหลดแล้วจายมากจ๊ะ
กระต่ายโหด -*-

แต่น่ารัก ไม่เคยเล่นเกมนี้อ่ะ

แต่ก็ชอบนะ  สวยดีคะ
1

จำนวน