กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Firefox3 รักโลก (ออกแนวดำอีกแระ)

หลังจากสกิน ไอออนแมน แล้ว หลังจากนั้น ก็หายหน้าหายตามานาน
ตอนแรกก็จะขายหน่อย แต่ช่วงนี้ ดันเข้าเว็ปนี้ไม่ได้สิ เซงเป็ดเซงไก่กันทั้งฟาร์มเลย 555+

เอาหล่ะ เข้าเรื่องสกินกันดีกว่า
สกินนี้ เป็นสกินหมายเลข หลังจากสกินไอออนแมน ดั่งที่บอกตรงด้านบนอะนะ

อย่างที่หลายคนทราบกันดีว่า ไฟร์ฟอกซ์ เป็นเบราว์เซอร์น้องใหม่ ไฟแรงงงงงง
ตอนนี้ เวอร์ชั่น3 ใกล้จะออกมาแล้วนะครับ
มาดูหน้าตาของสกินกันดีกว่าครับ

15เซนนี่ กำลังดี
ครับ ลองไปดู คราวหลัง กะว่าจะสร้างสกินiPhone ซักหน่อยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อิอิ..............คนแรก

i31 i31   ^^ งิงิ
ลดโลกร้อน
55+
firefoxแนวคิดดีๆ
น่ารักดีเนอะ....................................
โอ้ว
ชอบมมากมายค่ะ

โทนสี น่าชมมากมายเลย
เรียบๆ แต่ดูดี

โดยเฉพาะตัว Fox ปิดท้ายอ่ะ น่ารักมากเยย
ยังไงก็ขอบคุณแล้วกันครับ

i24 i24
  ชอบมากเรยอ่า

สีตัดกันกันดี ไม่ถึงกับเรียบเกินไป

ชอบตัวการืตูนสุดท้ายมากเรยน้า
เรียบๆง่ายๆ....

ดูสบายตาดีครับ....

นับวันโลกเรายิ่งร้อนขึ้นทุกวัน....
สบายตามากมาย

เรียบ ๆๆๆๆ

แต่ขอบคุณนะ

เทห์ดีอ่าค่ะ

สู้ๆๆๆ

ทำมาแจกอีกเรื่อยๆนะคะ

อิอิ

เรียบๆๆดีเนอะ

เหอๆๆ

เจ่งอะ

สุดยอด555+++
สวยมาก