กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Potato [[ สกินโทนสีน้ำตาล ]]

ในที่สุดก็คลอดตามออกมาแล้วสกินตัวที่ 2
ผู้มีเกียรติในคราวนี้ได้แก่ Potato!!!

ได้ยินแว่วๆว่ามีใครอยากได้สกินโปเตโต้เลยเอามาทำซะเลย

ไม่หวังอะไรมาก แค่มีคนโหลดไปใช้ก็ดีใจแว้ววว

ติชมด้วยน้า

วิธีใส่สกินดูที่นี่ค่ะ
http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:03 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
  ชอบสีน้ำตาลอะ สวยดี 55+
skin สวยมากเลย

ชอบสีน้ำตาล

แต่ชอบวง clash อะ

เสียดาย
ขอบคุณ คับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
เท๋ดีอ่ะ

น่ารักมากเลย
ใช้โทนสีน้ำตาล
ดูสบายตาดีค่ะ
สวยดีครับ Potatoชอบๆ
สวยดีค่ะ

ขอบคุงมากๆๆๆๆเลย

ชอบสีน้ำตาลอะ

สาวก CLASH

ชอบแคลชง่ะ อยากได้แคลลชมากว่า ชอบมาก ๆ เลย งิงิ

ทำให้หน่อยด้ายม้ายคระ อิอิ ไม่ได้มะเปงรัย
สวยโคด ๆ ๆ ๆ

ชอบ ๆ ๆ ๆ ๆ

^^
สวยมากเลยอ่าเจ๊ฟินชอบมากกกๆๆเลยคร่า
เท่ดีคับวงโปรดอิอิอิ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยดีครับ.......

สบายตาดี.....
เท่ระเบิดเลยจริงๆค่ะ

ชอบ~

[ แก้ไขล่าสุด ZeD-KunG เมื่อ 12-6-2008 22:07 ]
1

จำนวน

• na_lover1

กลับไปยังรายบอร์ด