กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[สกิน]รักนะ...หมีโหด!! gloomy bear

ปิดสกินนี้จ้า เนื่องจากโค้ดเน่า ภาพไม่ขึ้น และไม่มีรูปเหลือในคอม ทำให้สกินนี้ได้สูญหาญซะแว้วว

ไว้เจอกัลสกินหน้าจ้า  (ยังจะกล้าทำอีก 55)

รักนะ...หมีโหด!! 55+

หวานแบบแอบโหด
อยากทำเปนภาพเคลื่อนไหว มันจะสวยมาก
แต่

ทำไม่เป็น

555+

[ แก้ไขล่าสุด ขยะเปียก เมื่อ 8-4-2009 13:29 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• pareta05

น่ารักจังเลยค่ะ   อยากได้มากเลย แต่ว่าเราไม่มีตังในการซื้อแล้วอะจ๊ะ เศร้าๆ

โหดจริง

สมชื่อจริง ๆ เลยอ่ะ โหดจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  
น่ารักจังเลยคะ

ทำสวยดีคะ

สีหวานแต่แอบโหด

อิอิ
น่ารักดีคับและก้อเนียนดีด้วย
น่ารักแบบโหดๆ
น่ารักดีจังอ่ะ
มันเยี่ยมจริงๆเลยพี่น้อง^^
สวยใช้ได้รุยยยย

ขอบคุงมากคัฟฟฟฟ
น่ารักที่สุดเลย
ขอบใจจ้า

น่ารักจัง

ชอบๆๆๆๆสกินน่ารักมากค่ะ i30
มาแจ้งนิดนึงค่ะ ทำไมเราลองเปลี่ยนสกินเป็นน้องหมีโหดแล้ว มันก็เปลี่ยนได้ค่ะ น่ารักดี แต่ว่าตั้งแต่ตรงส่วน About me ,friend, Comment มันกลับไม่มีสกินขึ้นมาเลยค่ะ   มันต้องทำยังไงคะใครรู้ช่วยแก้ให้ทีนะคะ

kkkkk

ต้องซื้อไงอะ งงค่ะแบบว่ามาใหม่

Oh_aO

น่ารักมาก.ก.ก.ก.ก
จิ๊กไปให้เพื่อนใช้เพื่อชอบมากเลยค่ะ
น่ารัก มากๆคับ

โหด น่ารัก

หวานโหดสมชื่อ จริงๆคับ

สวยงามมากๆ
เราใช้ไม่ได้แล้วอ่ะ

ภาพมันไม่ยอมขึ้นมาเลย
ทำยังไงก็ไม่ขึ้น
เวปที่ฝากไฟล์ภาพมันเป็นอะไรรึเปล่า
กลับไปยังรายบอร์ด