กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน คู่รัก [[ คำกลอนแถมด้วย ]]

สกิน อันนี้ ออกแนวคู่รักน่ะครับ..อธิบายไม่ถูกเหมือนกัน...

ดูตัวอย่างดีกว่านะครับ

ต่อไปเป็น Footer ด้านล่างครับ

ส่ว BG ก็อันนี้ครับ

ปล.
คำกลอนเอามาจาก
Hi5 Thai ! ? รวมบทกลอน ? กวี..รักหวานซึ้งตรึงใจ (คัดแล้ว)

กวี..รักหวานซึ้งตรึงใจ

เป็นของ yaifay อันนึง  และก็ ของ  uknow5300  อันนึง (โฆษณา ห้อง กลอนด้วย..อิอิ)

เอามาใช้โดยไม่ได้บอก ต้อง ขอโทษ ด้วยนะครับ และ ขอบคุณด้วยครับ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:05 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• zazazo

• ทูนหัวน้อย

• superhero1

• kitty_6424

สวยมากๆเลยน่ารักมากๆด้วย

ตอบกลับโพสของ 1# big_osp

น่ารักจังคร้า ขอไปใช้นะ ขอบคุงครา

สวย มาก ๆ เลยค่ะ อิอิ

น่ารัก

น่ารักมากมายเลยนะค่ะ

สวยงามมากๆค่ะ

น่ารักดีจ๊ะ

กลอนก็ชอบ

กรี๊ดด ชอบๆๆ
สวยมากเลย ชอบพื้นหลังน่ารักดีค่ะ
ขอบคุงมากนะค้า

สกินน่ารักดีคะ
น่าร๊ากจางเรย

ชอบกลอนด้วย อิอิ

ของคุงน๊าค๊า
น่ารักอ่า..

ชอบรูปอันล่างอ่า

น่ารักกก
หวานจัง

ผู้ชายทำได้หวานขนาดนี้เลยอ่ะ  
สุดยอดไปเลยครับสกินนี่   ออกแนวน่ารักแหะ
ชอบมากมาย น่ารักค่ะ ทำมาอีกน๊า

Tangmo

หวานมาก

กลอนก็ซึ้ง

ได้จัยมั๊ก มากเลยค่ะ
น่านรักคะ ตอนพื้นรอง สีมันเรียบไป
กลับไปยังรายบอร์ด