กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

♀KŗïŞ♂ ---> สกิน - กระต่าย USAHANA โทนสีชมพู น่ารักๆ ค่ะ ^^

SKIN : สีชมพูน่ารักๆ ผลงานชิ้นที่ 2 น่ะค่ะ

ดีหรือไม่ดียังงัย ติ-ชมด้วยคร่า จาได้ทำการเเก้ไขและปรับปรุง อิอิ

^_________________________________^

ประวัติ

USAHANA

เป็นกระต่ายสาวน้อยนักเต้นบัลเล่ต์ที่มีพรสวรรค์

เธอกระตือรือร้นชื่นชอบการเต้นรำและเป็นที่รักของทุกๆ คน

มีจมูกเป็นเอกลักษณ์ ดวงตาที่น่ารักและรอยยิ้มอันสดใส

แล้วคุณจะไม่อยากเป็นเพื่อนกับเธอเหรอ?

. . . . . . .

สัดส่วน สูงเท่ากับดอกทิวลิป 3 ดอกเรียงกันและหนักเท่ากับพวงองุ่น 1 พวง

อาหารโปรด ไอติมรสส้ม

สิ่งที่ชอบ ต่างหู ดอกไม้ทุกชนิด โดยเฉพาะอย่างยิ่งดอกทานตะวัน

งานอดิเรก อบขนม

. . . . . . .

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 27-7-2008 16:28 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• impzy

น่ารักมากค่ะ

สีหวานมากเลย
สกินหว๊านหวานค่ะพี่กริส

น่ารักจริงๆเลย

กระต่ายก็น่ารัก

คนทำสกินก็น่ารัก อิอิ

ชอบมากๆเรยอ่า

โดนใจๆ

ขอละนะคะ

ซื้อละน้า
ต้นฉบับโพสโดย ▬Fernzaza▬ เมื่อ 16-6-2008 17:55
สกินหว๊านหวานค่ะพี่กริส
น่ารักจริงๆเลย
กระต่ายก็น่ารัก
คนทำสกินก็น่ารัก อิอิ ...

ขอบคุณคร่า...น้องเฟิร์นก้อน่าร๊ากกเช่นกัน อิอิ ^^
สวยมากมายเลยค่ะ....................................................................
น่ารักมากค่ะ

สวยๆๆๆหวานมาก
สีหวาน คัฟฟ

น่าร๊ากกกก
หวานสุดยอดอ่า

เก่งๆๆวุ้ย

สกินน่ารักมากเรยอ่ะ
   ชอบๆๆๆๆๆ
น่าร๊ากกกกกกมั๊กมายยยยย

ช๊อบชอบๆๆๆ อิอิ

น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  i07  i07  i07  i07
1

จำนวน

• big_osp

สวย น่ารักดีครับ

ฝีมือเยี่ยมจริง ๆ

ขอบคุณนะครับ

*-*

น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกก
น่ารักจังเลยค่ะ ชอบๆๆๆ   
กลับไปยังรายบอร์ด