กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

(แก้ไข)สกิน So Nyeo Shi Dae โทนสีชมพูคับ

แก้ไขแล้วคับหลังจากเข้าใจแล้ว  
พึ่งรู้ว่าแก้ไขได้แลยมาโพสใหม่แต่อันเดิม
มีเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยตรงเฮดย่อยนะคับ ตรงลายเส้น
แล้วก็เพิ่มโค้ดรูปปิดท็อปเฟรนที่เวลาเม้าส์ชี้แล้วจะเห็นรูปเพื่อน
ไม่รู้ว่าแก้ไขแล้วจะสำเร็จไหม
ทีมงานพิจารณาด้วยนะคัฟ

[ แก้ไขล่าสุด kcannon เมื่อ 21-6-2008 16:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

รกไปหน่อยไหมอ่า

แหะๆ

กรรมบัง55555

รก ไปหน่อย ไหม อะ   

- -''

"""

มานก้หวานดีอ่าคร่ะ  แต่เค้าว่ามานรกๆปายหน่อยป่ะคร๊า  แหะๆ
สีหวานนนนนนนน

สวยดีค่ะ
ถึงจารก แต่ผู้หญิง กะสวยอ่า 555555+
สวยมากเรยคัฟ

ชอบSDSN
เหอๆๆๆโทดทีคร้าบแบบว่าไม่ได้หลอกทีมงานหรอกคับ
แต่ตอนแรกมะเข้าใจตรงเครดิตนี่แหละคับ
ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชม
งั้นครั้งต่อไปขอแก้ตัวใหม่คร้าบ
สู้ๆ
สีหว้าน หวานนะค่ะ

pretty

ขอบคุณคร้าบ  ที่เอามาแบ่งกัน น่ารักมาก คร้าบ แล้วเอาแบ่งกันอีกนะ ขอบคุณคร้าบ

สีหวานดีค่ะ

สีชมพูน่ารัก หวานแหววดีค่ะ แต่ว่าลายตาไปนิดนึงนะคะ
ขอบคุงม๊ากมา€คร๊า ‘•’;;;;~

สว€€!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!คร๊า
มีโดนหักจิตพิสัยเรื่องหลอกทีมงานด้วยวุ้ย

มะเปนไรๆ

ทำออกมาใหม่จิ

^^

หวานดีแร้ว

แต่ลายตาไปนิดนุงเน้อ
ดูลายตาไงไม่รู้อ่ะค่ะ

แต่ชอบสีชมพูจังเลย
น่ารักมากเลยค้าบบ โดยเฉพาะยูริกะยูนอา 555+
กลับไปยังรายบอร์ด