กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Kitty สีชมพูเข้มนิดๆค่ะ (หัดทำครั้งแรกในชีวิต)

ครั้งแรกค่ะ

สกินอันนี้ให้พี่ช่วยทำและช่วยคิดแบบให้ด้วยอ่ะค่ะ

เพราะว่าครั้งแรกเลยทำไม่ค่อยเป็น

แต่ก็จะหัดทำต่อไปค่ะ

ฝากผลงานชิ้นแรกไว้ทีนะคะ

ต้องขอบคุณพี่มากเลยที่สอนทำสกินให้

ราคาแล้วแต่ความเหมาะสมเลยค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 24-6-2008 19:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

น่ารักจังเรยค่ะ

แต่อยากให้ทำสีดำมั่งง่ะ

ลองดูท่าจะเเนวดีนะคะ
555 น่ารักดีฝ้าย

หัดทำต่อไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็เก่งเอง

สู้ๆ
น่ารักจ้า

ขอซื้อละกันนะ
เพิ่งหัดทำเก่งนะเนี่ยน่ารัก
ด้วย
ละ
น่ารักดีค่ะ

ชอบๆๆๆๆ...สู้ๆนะคะ
ขอบคุณนะค่ะน่ารักดี   สีชมพูหมดเรย

น่ารักดีคับ

น่ารัก...ใสๆ...ดูดีเลยคับ...

แนะนำหน่อยนะคับ...อย่าว่ากันเลยนะคับ...

การทำงานทุกอย่างแหละคับ...เราควรมีข้อมูลในการทำงานเยอะๆหน่อยคับ...

ยิ่งมีข้อมูลหรือรูปภาพ... ที่เราจะทำสกินเยอะ...ก็จะเป็นผลดีต่องานของเราคับ

ยังไงก็ทำมาอวดกันอีกนะคับ...

สู้...สู้...ทุกคนเอาใจช่วยอยู่คับ...

น่ารักมากๆ
หวานดีนะ

เข้ากะหน้ามากเลย
น่ารักดีครับ i33 i33
แหม  หวานน้ำตาลเรียกพี่เลยนะ  สวยดีจ๊ะ

สวยไปอีกแบบ

เหอะๆๆ

มีไอคอน ใต้รุปไห้ด้วย ดีจังเยย ครับ

สวยๆๆ

สวยๆ

อยากด้ายคร้บ

จะเอาไปให้แฟนใช่นะครับ

ขอบคุนน๊า
ขอให้เป็นคิตตี้

ชอบหมดจ้า

สวยจังเลย
กลับไปยังรายบอร์ด