กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Game]สกิน SF มาแย้วครับทำเป็นอันที่ 2

สกินนี้ทำเป็นอันที่ 2 ทำเองนะครับอิอิ อันละ 25 Zenny ขึ้นราคาหน่อยของเก่า 20 อันนี้ 25 หุหุ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 29-6-2008 16:53 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวยดีนะคับ ชอบแนวนี้จัง โดนใจ ทำมาแจกอีกนะ อยากได้สีดำๆโหดๆ
แรงดีค่ะ

ชอบ
สวยดีนะคับบ

แต่ว่ามันรกๆอ่ะ

เหอะๆๆ
ก็ดูดีนะ

ตั้งใจทำมาอีกนะ

สู้ๆ

มั้ยคอยสวยอ่ะ

สวยมาด
โหหหหหหหหหห
บู๊แหรกรานเลยครับพี่น้อง
ว๊ากๆๆๆๆ ยิงเลย ปั๊งๆๆๆๆๆ

อิอิ ชอบมากมาย ปังๆๆๆๆ

ขอบใจนะคร๊าบ
หุหุ เปนเอกลักษณ์มากรุยนะเนี่ย ต้องทำสกินแนวSFนี้

สียังสวยดูดุดันเหมือนเดิมนะคะ สามารถส่งให้ตัวการ์ตูนดูเด่นขึ้นมากเรยค่ะ

ฝีมือดีไม่มีตกเรยนะคะ  จาคอยติดตามดูผลงานนะจ๊ะ
ก็สวยยยยยยยดีอ่ะค่ะ

ชอบบบบบ
ดีคับดีครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบชอบๆๆๆๆๆๆมากมายเลย
ก็สวยดีนะคะ

แต่เราว่ามันยังขาดอะไรบางอย่างอยู่ง่ะ

เราชอบนะ sF ง่ะ

เปงกำลังใจให้คร่า
ลายตาไปหน่อยแต่ก็สวยดีคะ
เท่ดีอ่า

สวยมากมายเรย

อิอิๆๆๆๆๆๆๆๆ
i32 i32 i32 i32 i32
huikgyhfhdgfdsfsdsdfsdfsdf
กลับไปยังรายบอร์ด