กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินCrows Episode 0 : เรียกข้าว่าอีกา

จากการ์ตูนดัง...สู่ประตูภาพยนต์

โรงเรียนมัธยมปลายชาย สุซุรัน หรือมีชื่อเรียกเล่นๆ ว่าโรงเรียนของบรรดาอีกา(The School of Crows) สุซุรัน คือโรงเรียนไม่ประสบความสำเร็จที่สุด เป็นโรงเรียนที่ชอบใช้ความรุนแรงกันที่สุดในประเทศ บรรดานักเรียนจะถูกเรียกว่า อีกา พวกเขาจะรวมตัวกันเป็นกลุ่มย่อยๆและต่อสู้กันเพื่อความมีอิทธิพลและการมีอำนาจในโรงเรียนแต่พวกเขาต่างก็มีเป้าหมายเดียวกันเป็นเป้าหมายหนึ่งเดียวซึ่งไม่เคยมีใครทำได้มาก่อนในประวัติศาสตร์ของโรงเรียน นั้นก็คือการรวมเป็นหนึ่งเดียวของบรรดานักเรียน ไม่เคยมีกลุ่มใดได้ครอบครองความยิ่งใหญ่อันสูงสุดนี้
เรียกข้าว่าอีกา

อันนี้เฮดหลักคับ

หากอยากดูแบบเต็มๆก็ตามลิ้งนี้นะคับ

http://JotaroMan.hi5.com

แต่ไม่ต้องแอดนะคับผมไว้ลองโค้ด

เฮดย่อย

ส่วนอันนี้ปิดท้ายคับ

ยังไงก็ฝากสกินอันแรกที่มาแจกกันด้วยนะคับ สกินเกมส์ในตำนาน Resident Evil4

http://www.hi5thai.com/thread-16389-1-1.html

เนื่องจากมีน้องคนหนึ่่งขอมาเมื่อวาน...

ได้คุยกัน...เป็นการไถ่โทษด้วยละกันนะคับ  เรื่องสกินที่ไม่ขึ้น...ผมก็ไม่เข้าใจ...งงมากมาย

สกินCrows Episode 0 : เรียกข้าว่าอีกา ใครชอบเรื่องนี้ก็เอาไปลองใช้ดูนะคับ...

จึงทำสกินอันนี้มาปลอบใจ  ยังไงก็ฝากอุดหนุนด้วยนะคับ  30 Zeny

หากใครมีปัญหาเรื่องสกินที่ผมทำไม่ขึ้น...แก้ไขโดยใส่โค้ดไว้ที่...  แก้ไขข้อมูลพื้นฐานของฉัน  นะคับ  หรือไม่เข้าใจก็แอดมานะคับที่

jo_surat@hotmail.com

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 1-7-2008 11:58 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• taonoi

อืม...เท่ห์มากๆ

เท่มากคั๊บ อิอิ

ดูแล้ว ตลกดี 555+

ตลก+มันส์ด้วย เพื่อนๆดูกันยังน้า
เท่ห์ดีค่ะ

ชอบๆๆๆ^^
สวยจังค่ะ
คนทำเก่งจัง
ชอบมากเรยคับเพ่

ขอบคุนมากนะค๊าฟ
ว้าว!!!~

อีกา 555+

ซูซูรัน ต้องเป็นช้านนนน

5555+

เท่ดีค่ะ

แนวมากมายอ่ะ

เพื่อนชอบแน่ๆไปบอกเพื่อนก่อน

ขอบคุลอีกทีคั๊ฟ

นัยที่สุดผมก้อด้ายตามที่จัยปารถนา
ขอบคุณมากคับ

.........................

โหเท่

เท่ จังครับ

เท่เหมือน ในหนัง เยย
1

จำนวน

ชอบรูปแบบนะคะ วางแบบได้สวยดีอ่าค่ะ การเล่นสีก้อสวยค่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# JotaroMan

ขอบคุณครับ

ชอบมากเลยครับ
ก็เท่ไดอีกแบบบบบบบบบบบ

อ่ะน่ะ
๐๐๐๐๐

เท่ๆๆ

เท่ดี

- -.

กลับไปยังรายบอร์ด