กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Keroro กบน้อยทั้ง 5 Ver.ลายตาแน่นอนT-T

ครับผม

มาอีกแล้ว

พอดีมีรูปเลยทำมาเหงว่าน่าลายตาดีเลยเอามาลง

แต่มันก้อลายตาดีจิงๆแหละ

เง้อ

ยังงัยก้อขอโทษละกานนะครับที่เอามารกหูรกตาอีกครั้ง

มะน่าเลยกะจะทำแบบสบายๆแต่ไหนออกมาลายตาแบบนี้หว่า

ขอโทษคร๊าฟ

***ฝากถามหน่อยนะ

คือผมไม่ได้รับทำน๊า

แต่ผมอยากถามความต้องการของเพื่อนๆ ว่าสกินที่ต้องการใช้จริงๆเป็นแนวไหน

อาทิ การ์ตูนดัง  เกมส์  ดารา  หนัง&ภาพยนต์  การ์ตูนทั้วไป  วิว  มั่ว  Emo วงดนตรี รึอารัย ฯลฯ

เหอะๆ

ผิดกฏรึเปล่าครับผมมะรุขอโทษนะแต่ผมอยากรู้จริงๆ

SS1

SS2

ส่วนงานนี้

มีเครดิตเว็บเช่นเดิม

ขอติดราคา 10 Zeny ขอความกรุณาด้วยงัฟ

ถ้าหากผมทำผอกกฏก้อตักเตือนได้นะ

T-T

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 1-7-2008 22:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• instinct33

• อ.ออย

ขายถูกมากมาย

ทำออกมาก็ดูดีคับ

ไมขายถูกจัง

แล้วทำมาอวดกันอีกนะ

โว้หามานานล่ะ

ชอบจัด

กบอ้บๆๆๆๆๆๆๆๆๆเนี้ย
มาเจิมจ้ะ

และเป็นกำลังใจให้สร้างสกินออกมาแจกเพื่อนๆเยอะๆนะคะ

ขายถูกจังคับ

แล้วทำมาอีกนะ
ก็ดูดีนะ น่ารักดีออก

ถูกจิงๆๆด้วย

สวยดีนะครับ ขายถูกด้วย ไงทำออกมาแจกอีกนะจะคอยตามผลงาน อยากได้สีโทนดำจัดให้นิดนึงก็ดีนะ
สวยมากมายครับ
ขายถูกจังเลยครับ

หุหุ

ชอบมากเรยจ้า

ขอบคุนมากๆเรยน๊าจ๊ะ

ขายถูกจัง..

ภาพก็สวยยังขายถูกอีก..แบบนี้แจ่มเลย
ขายถูกจัง

น่ารักดีคะ  
น่ารักจัง ขอบคุณมากครับ

น่ารักดีจ้า

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
แบบและสีสวยจังค่ะ แหม ถ่อมตัวมากนะคะ คนทำเนี่ย ไม่รกหรอกค่ะดูน่ารักดีค่ะ

ทามมาให้ชมกานอีกนะคะ ฝีมือโอเรยล่ะ
สวยมากเลยครับ น่ารักดี เอามาอีกเยอะๆนะครับ อิๆไ
กลับไปยังรายบอร์ด