กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] Mickey mouse_โทนสีฟ้า ครั้งที่ 2 ((แก้ไข 29.07.51))

ขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์ ที่เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณทุกคนที่โหลด

ก็เลยลองทำมิกกี้เมาท์ดู เห็นเพื่อนๆในนี้โพสขออยู่พอสมควร

ถ้าแบบซ้ำกับใครขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ก็ยังงมๆกับโค๊ดอยู่เหมือนเดิม

ราคาให้ทางทีมงานใส่ให้นะคะ

...

[ แก้ไขล่าสุด lek_new เมื่อ 23-9-2008 21:31 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

งาบคับ

สวยน่ารักมากมายคับ...

ทำออกมาได้แจ๋มมาก...

เข้ามาแล้วช่วยมาเม้นท์มาเจิมให้กำลังใจหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากมายค่ะ
สกินน่ารักดีคร่า ยืมไปใช้หน่อยนะคร่า
น่ารักอ่า

แต่อยากได้มิกกี้สีชมพู
คงสวยกว่านี้

ขอบคุณค่า

อานนี้ดุสดใสดีจังเรย

ตลกดีอะ

แต่ชอบนะ

สดใสดี
สวยน่ารักมากค่ะ

มาอุดหนุนนะคะ ทำออกมาอีกน้า

อยากได้เป็นไนท์แมร์บ้างอ่า รู้จักมะคะ
ต้นฉบับโพสโดย เอกัตตา เมื่อ 2-7-2008 21:53
สวยน่ารักมากค่ะ

มาอุดหนุนนะคะ ทำออกมาอีกน้า

อยากได้เป็นไนท์แมร์บ้างอ่า รู้จักมะคะ ...

ง่ะ...ม่ะรุจักง่า แก่เลี้ยว เอิ๊กๆๆๆ

ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ

ขอบคุณมากมายที่ชอบ

ดีใจจังค่ะ

งามๆ

สวยงามมากค่ะ อยากลองทำบ้างจัง ทำมาให้ดูอีกนะคะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยมากมาย จริงๆนะ

น่ารักจังเลย

สีฟ้าดูแล้วสบายตาดีด้วยค่ะ

สวยๆๆ
น่ารักมากๆเลยค่า

ขนาดเพิ่งหัดทำนะนี่ เราทำมาหลายอยู่ก็ยังงมๆเหมือนกันเลยอ่า

มาเม้นหั้ยกำลังจัยนะคะ สู้ๆค่ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เปนสีฟ้าที่ลงตัวมากเรยค่ะ ชอบจังเรย ดูสบายๆๆดีค่ะ ติดตามผลงานอยู่นะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด