กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin การ์ตูนญีปุ่น Fullmoon โทนสีดำค่ะ

อันนี้เปง ลายเส้นการ์ตูน เรื่อง Fullmoon ของ Arina Tanemura นะคะ (ไม่รู้จะรู้จักกันรึเปล่า- -")

จริงๆแล้วมีการ์ตูนอื่นปนมาด้วยคงไม่เป็นไรเนาะ
เพราะว่า Fullmoon ส่วนมากเป็นภาพสีทั้งนั้นเรย
จนเราต้องเอาไปทำเป็นภาพขาวดำ(เพื่อให้เข้ากัน)
แต่ว่าจะขาวดำไปหมดเลยมันอาจดูจืดไป ถ้าไม่มีสีสันบ้างนะค่ะ

****ทำมาอีกแล้ว ไม่รู้จักเหนื่อย หวังว่าคงไม่เบื่อสกินของเรานะค่ะ****

ชอบไม่ชอบติได้เลยนะคะ จะได้เอาไปปรับปรุงฝีมือค่ะ อิอิ

Head

Profile

Headย่อย

กล่องเขียนคอมเม้น

คอมเม้น

Credit Footer ค่า

[ แก้ไขล่าสุด mamoruzaza เมื่อ 6-7-2008 01:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยมากเลยคะ

แต่ไปติดตรง Subaruคุง นิดนึง - -"

งืมมมมมมมมม  

สวยดี  

ทำอีกเยอะได้ ป่ะ
แนวนี้สวยนะครับ

คนทำแสดงว่าน่ารักแน่ๆ
หุหุ เก๋ดีนุใช้แบบลายเส้นเนี่ย  ขยันจังรุยนะคะ ทำมาตั้ง 2 อันแหนะวันนี้
ดูสวย และ ลึกลับๆ ดี

อันแรกก็สวยแล้ว อันนี้ก็สวย ขยันทำจัง

ทำมาอีกน๊า
น่ารักดี
ขอบคุณนะคะ

ยังไงก็ทำมาแจกกันอีกนะคับ

ขอบคุณมากมาย...

อืม...

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยแล่มไปเลยชอบๆ
...................................
ถึงจะออกแนวผู้หญิงไปหน่อยก็นะ55+
....................................
จัดมาอีกนะคร๊าบ
สวยมากเลยค่ะ ทำเก่งจัง

เอามาลงเยอะๆๆนะ

ชอบมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ      
สวยจังค่ะ  รีบลองไปเปลี่ยนใน hi 5 เลย
ขอบคุณค่ะ
สวยจัง  ชอบอ่ะ น่ารักดีนะ...
ภาพตรงหัวสวยจัง

แต่ลายเส้น BG อ่ะลายตาเหมือนกานนะนี่
กลับไปยังรายบอร์ด