กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Ghost Rider ค๊าบบ เพิ่งทำครั้งแรกคับ โหดนิดๆ

เพิ่งทำครั้งแรกอ่าคับ

จากหนังเรื่อง Ghost Rider คับ

เป็นหนังที่ผมชอบมากกกก

เท่

อิอิ

ยังไงก้อ ลอง ติชมกันได้นะคับ

ว่าเปงยังไงบ้าง

รูปคับ

head 1

head 2

....

[ แก้ไขล่าสุด richran เมื่อ 7-7-2008 21:45 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ฝีมือโอเคเลยนะนิ

ทำออกมาเยอะๆน๊า
เท่สุดๆอ่ะคับ

ขอบคุนมั่กมาก

ทำออกมาเยอะๆนะค๊าฟ
เยี่ยมปัยรุย ^^

สวยดีคับ

แต่ช่วงโปรไฟล์เป็น 2 ภาพอ่ะคับ...

มันดูไม่ค่อยเชื่อมโยงกันคับ...

แล้วทำมาอวดกันอีกนะ...

จะเป็นกำลังใจให้...

โอ้ว....

ดีค่ะ

เท่ดีนะครับ เนี่ย หนับ หนุน ทำออกมาอีกหลายๆสกินเรยนะอิอิ

จ้า

ฝีมือโอเคเลยนะนิ

ทำออกมาเยอะๆน๊า
ก้อดีค่ะ น่ารักไปอีกแบบ  ฝีมือพัฒนากันได้ค้ะ สู้ๆ
ไม่โหดแค่นิดๆแล้วมั่งเนี่ยะ

แต่เท่จังเลยอ่ะ
เท่จังเลย
พระเอกหล่อดี....อิอิ
สกินนี้ไม่โหด นิด แล้ว มั่ง คับ

มานโหด สุด ๆ อ่า

ใครชอบ แบบ โหด เท่ แบบ นี้ ก้ ดี ปาย

ทัม มา  เรื่อย ๆ น้า คับ
สีสันแรง ได้ใจ โหดดีนะคะ เฮดหลักโอเค เรยอ่าค่ะ

ก็เท่ดีอ่ะ..

แนวๆๆดีไม่ซ้ำใครดี.. งัยก็ทำออกมาเยอะๆๆนะ
สวยจ้า เท่ดี ครั้งแรก โอเคละค่ะ

ถ้าจะให้ดี พยายามทำให้ภาพกลมกลืนกันนะ ละจะสวยค่ะ

ลบขอบภาพบ้าง ซ้อนภาพบ้าง จะดูดีมากเลย

สู้ๆนะคะ เอาใจช่วยค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด