กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

•♫•มาให้พลังน้ำใจ เพิ่มกำลังใจเพื่องานคุณภาพกันครับ•♫•

เพื่อนๆครับ ตั้งแต่นี้พวกเรา มาหัดให้พลังน้ำใจกันดีนะกว่า
โพสไหนกระทู้ไหมโดนใจก็กดให้คะเเนนกันไปเลยครับ

และที่สำคัญ คนไหนสั่งของได้รับของเเล้วเราก็แสดงคำตอบแทนด้วยการให้พลังน้ำใจกันดีกว่าครับ

เพิ่มกำลังใจกันงัยล่ะครับ เพื่อนๆ

แค่คลิกแค่นี้คงไม่ยาก และไม่เสียเวลากันมากเน๊อะ

ส่วนใครที่ยังไม่รู้ว่า เอ๊ะ! พลังน้ำใจ เค้าให้กันยังไงน้า
ดู ได้เลยคับ ใครๆ ก้อให้ได้ ระดับไหนก็ให้ได้ครับ

เราไปเริ่มให้พลังน้ำใจ (กำลังใจ) กันดีกว่าครับ

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

1.เริ่มที่มองลงไปข้างล่าง กระทู้ หรือโพสนั้นๆ
เราจะเห็นคำว่า คะเเนนครับ คลิกโล๊ด!

4-7-2008 15:13

2.พอเราคลิกมันก็จะขึ้นช่องให้นะครับ ข้อมูลตามภาพเลย

3.เราใส่ข้อมูลเสร็จ ก็คลิก ส่ง ครับ

4. พอส่งเสร็จ ก็เรียบร้อยเเล้วครับ
(ตัวอย่างครับ)

แหะๆ เห็นไม๊ครับว่าการให้พลังน้ำใจง่ายมาก

แค่นี้เพื่อนๆก็คงให้พลังน้ำใจให้กำลังกันเป็นเเล้วนะครับ

อย่าลืมนะครับ ทุกครั้งที่สั่งของพอได้ของเเล้วมาให้พลังน้ำใจกันนะครับ

^______________________^**

ป.ล. ระดับสามชิกหมู่บ้านขึ้นไปนะครับ ถึงจะสามารถให้คะแนนเพื่อนๆได้

[ แก้ไขล่าสุด แมงปอ2007 เมื่อ 23-5-2009 12:01 ]
183

จำนวน

• ณ๊องแป้ง

• veedview

• ~MiNiKuNg~

• vodka85deg

• Niknow

• KyuHyun_narak

งืมๆ
ขอบคุนคับ
2

จำนวน

• memiemind

• fst

อืม
ขอบคุนค่ะที่เอามาบอกกัน
ขอบคุณมากมายนะคับป๋ม

จาได้เอาไปใช้บ้างอ่ะคับ
ว้าวดีมากเลยคัฟ พี่บิว

ช่วยกันนะคับ เพื่อเป็นกำลังใจ แก่ผู้ที่ทำความดี

ช่วยกันสนับสนุนครับ คนละไม้คนละมื เพื่อเวปเราจะได้

อยู่ไปนานๆ โย่วๆ hi5thai สุดยอดไปเลย

หนิมคร้าบ

สวยๆทั้งนั้นเลย เยี่ยมครับ ดีมากเลยคร้าบ
1

จำนวน

โยว่ๆๆ

Hi5thai จะก้าวเจริญไปเรื่อยย

เพื่อนเพื่อน จะมีผลงานออกมาให้เราสูบ
และพวกเราก็จะ ให้กำลังใจกันและกัน

เพื่อเราจะได้รวมเป็นหนึ่งเดียว พึ่งพา กันคนอย่าง ได้ต่อไปครับ

ช่วยๆ กัน+ คะแนนนะครับ
11

จำนวน

• natta121

• เด็กดัดฟัน

• sawad

• ตังค์จ้า

• oilZaa

• kimgi_jamp

คราบ เข้าใจ รับทราบแล้วครับผม ^^
1

จำนวน

• r6mTr0oN

ได้เลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะที่บอกกัน
1

จำนวน

• nicky9466

คร้าๆ

รอมานานแล้วอยากให้คะแนน แล้วก้อชื่นชม
แต่ทามมายเปงง่ะ
1

จำนวน

เพิ่งรู้อ่า

ขอบคุนน้า

ไว้จามาให้บ่อย ๆ จ้า
อืมๆๆๆได้เรยค่ะเพิ่งทราบ อ่ะ  กำลังใจๆๆๆๆ
1

จำนวน

• Giftz_me

ได้เลยค่า
ขอบคุณมากนะที่มาบอก
ทำให้เราอยากให้กำลังใจแก่คนที่สร้างผลงานในhi5thai
มาให้กำลังใจกันมากๆนะ
1

จำนวน

ขอบคุณที่อธิบายนะครับ แจ๋วมาก

อยาก ได้

อยากได้ คะ แนน

ม้าง จาง

เห้อๆๆๆ มี ใคร ให้รา ได้ มิ
33

จำนวน

• My+Wind

• NAPpppPKlovely