กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Pom Pom Purin [[ โทนสีเหลือง ]]

สกิน Pom Pom Purin

ชื่อ PURIN

เพศ ชาย

วันเกิด 16 เมษายน (1996) วันที่อากาศแสนจะสดใส

บุคลิก
ลูกหมาตุ๊ตะสีทองพันธุ์โกลเด้นรีทรีฟเวอร์ตัวนี้เป็นหมาน้อย ที่แสนจะร่าเริง เขาใฝ่ฝันว่าจะโตขึ้นเป็นหมาตัวใหญ่เหมือนกับ คุณพ่อและคุณแม่ ของเขานั่นเอง Purin ใช้เวลาส่วนใหญ่ไปกับการงีบหลับและการออกไปเดินเล่น
กับเพื่อนซี้ตัวน้อยที่ชื่อว่า “Muffin” เขาชอบทานนมและอาหารนุ่มๆ เช่นพุดดิ้ง Purin เกลียดการถูกทิ้งให้อยู่เป็นหมาเฝ้าบ้านที่สุด !

ฝากผลงานชิ้นที่สามด้วยนะคะ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:37 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• ps_ploy

• นู๋ตุ้มเด็กดี

• 29520cpt

น่ารักมากมาย ขอบคุงค๊าบ :))~

123

ขอบคุนคะ
สวยมากเลย
ทำมาอีกนะ
1

จำนวน

• ▬Fernzaza▬

น่ารักคับ

ตอบกลับโพสของ 1# Littlefai

น่ารักจัง...........................................................
น่ารักมากมายอ่ะค่ะ

เหลืองดีเค้าชอบ ๆ ๆ ๆ

ขอบคุณมากมายนะค่ะ

แหล่ม ๆ ๆ ๆ ๆ

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่ารักดีจ๋า++++++++++

++++++++++++++++++
น่ารักมากค่ะ
ขอบคุณที่เอามาลงนะ
1

จำนวน

• big_osp

น่ารักจังนะ
น่ารักจังค่ะ
http://www.hi5thai.com/?fromuser=nuchchiiza

น่าร๊ากดีอ่ะ i30

125

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักดีน้า แต่มานดูน้อยๆไปอ่า สีสันไม่สะดุดตา มานเรยดูงั้นๆ
ผมชอบสีเหลืองอะครับ

แต่ยังไม่โดน

สู้ต่อไปครับ
สีเหลืองน่ารักดีค่ะ

ขอบคุนนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด