กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Marineblue น่ารัก..น่ารักค่ะ

ประวัติMarineblue

ลองเข้าไปดูในเวปของMarineblueคะ wwww.marineblues.net

Marineblue เป็นตัวการ์ตูนที่อยู่ในblogที่เกาหลี..คาดว่าจะเป็นหอยเม่นนะคะ(อันนี้เดาเอง)

เพราะในเวปบอกว่าMarineblueมีลักษณะเป็นสัตว์ทะเลอ่ะ

เห็นมันน่ารักดีเลยมาทำเป็นสกินอีก

หวังว่าคงชอบกันนะคะ

หรือยังไงก็ติชมกันได้นะคะ

ราคาแล้วแต่ทีมงานจะเห็นสมควรเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด Pok_Pak เมื่อ 7-7-2008 23:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

น่าร๊ากกกค่า
โทนสีสบายๆน่ารักอย่างงี้
น่ารักดีค่ะ

ชอบค่ะ

สวยยยยยยยมั่กมาย
น่ารักจังเลยคั๊บ

ขอบใจที่มาแบ่งปันน้า

ทำออกมาอีกนะคั๊บ ^ ^
น่ารักจัง คนทำก็น่ารักด้วย อิอิ
น่ารักเหมือนเด็ก ๆ เลย สีสันสดใสนะค่ะ

น่ารักอ่ะ

มากมายด้วยอ่ะ

ขอบคุณนะค่ะ
น่ารักค่ะ ทำมาอีกนะค่ะ ชอบมากๆๆเลย
บอกได้คำเดียว.....................คนทำน่าร๊ากกกกกกกกกกกกก

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

สกินก็น่ารักเหมือนคนทำเลย
หวานๆๆ

สวยดีๆอ่ะ

ชอบมากมายอ่ะ

armnew

น่ารักที่สุดเลยนะ
น่ารัก สดใส ดี

แล้วทำมาอีกนะ
น่ารักจัง...

เม้นกัน...คงไม่เคืองนะคับ

ผมว่าถ้ารูปตรงเฮดหลัก...

ขยับขึ้นไปด้านบน...ให้เลยข้อมูลของโปรไฟล์...

น่าจะดีกว่านี้คับ...จะได้เห็นรูปที่น่ารักแบบเต็มๆ...

ไม่มีอะไรบดบังอ่ะ...

แล้วทำมาอวดกันอีกนะ

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 7-7-2008 12:58 ]
สีและแบบน่ารักมากค่ะแต่ว่าตรงเฮดหลักด้านบน มันโล่งๆๆไปนิดนึงมั้ยอ่าค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด