กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin ผู้หญิงสวยๆ โทนสีม่วง โปร่งแสง ด้วยอิอิ

เป็นสกินรูปผู้หญิงสวยๆนะค่ะ โทนสีม่วงค่ะ

เราเลยตั้งชื่อว่า Beautiful Girl อิอิ

สกินนี้บางส่วนโปรงแสงด้วยนะคะ ซึ่งจะมองเห็น Bg ที่เป็นสีม่วงได้ค่ะ

ลองเอาไปใช้ดูนะคะ ไม่รู้จาชอบกันรึเปล่า

ติชมได้ คอมเม้นท์ เป็นกำลังใจบ้างก๊ะดี อิอิ

Headหลักจะเป็นภาพธรรมดานะค่ะ

แต่ Bg โปรไฟล์โปร่งแสงค่ะ

หัวข้อย่อยกับBgคอมเม้นโปร่งแสงค่ะ

Credit ค่ะ

ทีมงานเรา ขอราคา 20 นะคะ ขอบคุณค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด mamoruzaza เมื่อ 7-7-2008 14:06 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• pareta05

ขอบใจคั๊บผ๊ม

น่ารักจังเลย+เท่ด้วย

ทำมาอีกนะจร้า

น่ารักจังเลยค่ะ

เหมาะสำหรับผู้หญิงจิงจิงค่ะ   ..ขอบคุณนะคะ
น่ารักอีกแล้วสวยมาก ๆ ค่ะ ทำออกมาเยอะ ๆ นะเป็นกำลังใจให้

สวยจังเลย  ชอบๆ

ขอบคุณค้าบ

ยังไงก็...

ทำมาอวดกันอีกนะ...

ว่าที่เศรษฐีคนใหม่

สวยจร้า

สู้ๆน๊า

สวยดีอ่ะ

ชอบๆๆๆนะ

8989

4444444444445454545454เกด้ดเเอแอแอ แป แอปแอปกดเกดเกดเกดเ
ขยันมากเรยนะคะ ช่วงนี้ผลงานเยอะมากเรย สกินอันนี้สวยดีค่ะ ชอบการใช้สีตรงเฮด1 จังเรยค่ะ

ง่ะ.. สวยๆ

การ์ตูนผู้หญิงสวยๆๆ  ชอบๆ

ตัวการ

น่าสนใจดีเหมือนกะนนะ
สวยดีอห่ะ

ชอบ ๆๆๆ
สวยมากเลยค่ะ

^^

สวยดีอ่ะจ้ะ    

สุ้ต่อไปปป
กลับไปยังรายบอร์ด