กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin] Batman The dark knight ผลงานชิ้นที่ 2 ครับ

จาก[Skin]Diablo 3ผลตอบรับเป็นที่น่าพอใจ ทำให้มีกำลังใจสร้างผลงานใหมามาฝากครับ
Skin : Batman The dark knight http://akalaku.hi5.com
bg ของ skin โชว์ bg ในส่วนท้าย สลับกันกับสกินแรก

Header

Other

ปล.อาจจะลูกเล่นไม่เยอะ ไม่มีปีกโน่นปีกนี่ เพราะไม่อยากจำกัดความคิดเพื่อนๆๆ หนะครับ อยากได้โมเองได้เลยครับ

[ แก้ไขล่าสุด akalaku เมื่อ 8-7-2008 14:18 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• report

สวยงามมากมายคับ

ทำออกมาได้ดีจริงๆคับ

ชอบนะคับ

โดยส่วนตัวแล้วชอบโทนมืดนี้แหละ

แล้วทำมาอวดกันอีกนะคับ

เท่ห์ เชียวนะคะ

อิอิ

ชอบเหมือนกันนนนนนน

ไว้ทำมาอีกเน้อ
โอ้โห สวยมากๆเลย

ชอบเหมือนกันสีมืดๆเนี่ย

ทำออกมาเรื่อยๆนะคะ ฝีมือโอเคเลยจ้า สวยๆ
สวยมาก ๆ  ดูเด่นเลยล่ะ  ทำออกมาได้เทรนด์พอดีเลย  
อิอิ ตัวดำเลยชอบ สกิลดำๆ ครับ 5555+
สวยมากมาย

สวยจังเลยคั๊บ

เท่มากแบทแมนเนี๊ย

ขอบใจจ้า

กรี๊ดๆๆๆๆ

เท่ห์ดีค่ะ ชอบมากมายสุดยอดเลย

ทามมาอีกนะค่ะ
สวยมากเลยอะ

เท่ด้วย

เพราะมันเป็นสีดำอ่ะ
โหย...เท่ห์มาก

สวยจังง่ะ

เท่อะ สุดยอด

งามแต้เจ้า

เท่ดีอ่ะ..

เท่มากมายเลย  แจ่มๆๆ  
สกินสวยมากมายเลยงิ  คอยแปงกะลังจายห้ายทามมาอีกน๊าค๊า
ทำได้เท่มากเลยอ่ะ
สวยดีๆ
ชอบๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด