กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin หงส์แดง ลองดูก่อนนะคับ มีหลายแบบคับ

ไม่รู้จะสวยถูกจายชาวหงส์หรือป่าว

ฝากด้วยละกันนะคับ  พึ่งจะหัดทำครั้งแรก

ให้ฟรีๆคับ  ไม่คิดตัง

พอดีผมเปิดกระทู้ใหม่ไม่ได้อะคับก็ขอต่อจากอันเดิมเลยละกันนะคับ

พอดีเห็นมีคนอยากได้ สีแดงก็เลยจัดไป

ต่อคับ
เป็นสกิน Steven Gerrard
ทีมนี้ ผมตามลุ้นตามเชีย มานาน 8ปีคับ
ก็เลยเอาเพ่ เจอร์ราด ที่สวมใส่หมายเลข 8 มาทำเป็นสกินซะเลย

หวังว่าคงถูกใจชาว the kop กันทั่วหน้านะคับ

นี่ก็พึ่งจะเป็นสกินอันที่ 2 เองคับ

ติชมได้เลยนะคับ

ฟรีอีกเช่นเคยคับ ไม่คิดตัง

สกินทุกสกินผมแจกฟรีนะคับ

ไม่ต้องการอะไร ขอแคคำขอบคุณก็เพียงพอ

1คำขอบคุณ คือ 1 กำลังใจที่มีให้คับ

ว่างๆจะทำมาแจกให้อีกนะคับ

[ แก้ไขล่าสุด mink2k เมื่อ 10-7-2008 13:29 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยจังอ่า

โดนจัยค่ะ

ชอบมากเลยอะทีมเนี่ย
ที่รอคอยมาแล้ว......ทำหลายๆๆแบบนะคับ
สวยๆๆดีนะ

แบบว่า ไม่ได้ดูบอลอ่ะ

เลยไม่ค่อยรุ้
สวยนะ

ทีม นกกะเด้าลม เนี๊ย

เอิ๊กๆ - -"

Tor

ขอบคุนมากนะคะ    โดนมากเยย

คับสวยดี

สีของ บีจี สวยงามคับ

แต่เฮดหลักสีมันโดดไปนิดนะคับ

ไม่ค่อยจะกลืนกับพื้นหลังอ่ะ...

ยังไงก็ทำมาอวดกันอีกนะคับ... สกินแรกก็ถือว่างามมากมายแล้วคับ

ทำไม่ค่อยจะเป็นครับ งงๆ

ทำไม่ค่อยจะเป็นน่ะครับ งงๆอยู่
โอเครจร้า...สู้ๆน๊า

i30 i30
ทำไมหงส์ไม่เป็นสีแดงอะคับ
สวยงามมากเลย ทีมในหัวใจ สกิลในหัวใจ
niceeeeeeeeeeeeeeeee

ขอบคุณมากค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เด็กหงส์ ^^

สวยจังฮู้ โดนจัยมากๆ

มันต้องอย่างนี้สิ ต้องอย่างนี้สิ อิอิ

ขอบคุณ

จะเป็นกำลังจัยหั้ย
สวยถูกจายเดกผี
กลับไปยังรายบอร์ด