กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Skin~*] _____A i o n : The Tower of Eternity _____

Aion:The Tower of Eternity

สกินที่6 ละค่ะ สกินนี้  

เป็นสกินเกม Aion online สุดยอดเกมออนไลน์ที่ทั่วโลกให้การรอคอย  (กำลังรออยู่เหมือนกัน^^)

ตอนนี้กำลังเปิด Close beta 3 อยู่ที่เกาหลี มีความเป็นไปได้สูงมากๆว่า คนไทยจะมีโอกาสได้สัมผัส

หยิบเกมนี้มาทำสกินเพราะ ภาพมันสวยมากเลยอ่า แล้วก็กำลังรอเกมนี้อย่างใจจดใจจ่อ

ทำเพราะสนองความต้องการส่วนตัวนั่นเอง แต่เอามาแจกเพราะเผื่อจะมีคนชอบเหมือนกัน

หวังผลระยะยาวด้วยแหละ ถ้าอีกหน่อยเข้าไทยจริง คงมีคนโหลดเพิ่มขึ้นเอง 555

ตอนนี้คนโหลดน้อยแหงๆ เพราะมันยังไม่เข้าไทย TT

จริงๆถนัดสกินสีมืดๆมากกว่า ถ้ามีอะไรขัดหูขัดตาไปบ้างก็ให้อภัยกันด้วยนะคะ ^^

ใช้ theme เป็นท้องฟ้า เพราะเกมนี้ ตัวละครมีปีกบินได้ด้วย สู้กันกลางอากาศก็ได้ เท่ๆ

ดูแต่ละส่วนเลย

Head และ Profile

แถบสถิติ

ส่วนท้ายใสค่ะ เท่ไปอีกแบบ

รวมๆจ้า Head

เอาพื้นหลังมาให้ดูด้วย

ส่วนท้ายจ้า พร้อม เครดิต

แอ้ด hi5 มาคุยกันได้นะคะ ----->http://ksnatty.hi5.com

My Skins

สกินแรก ---
[Skin~*] Anime girl ~ ~ ~ Dark Angel [my first skin] ---> โทนสีดำ-น้ำเงินค่ะ

สกินที่ 2----[Skin~*]........H e l l o K i t t y.......สีชมพูหวานค่ะ

สกินที่ 3----
[Skin~*] B l a c k ~ S a v i o r ---> โทนสีดำ-เทา-ขาวค่ะ.........เท่มากๆค่ะ

สกินที่ 4----[Skin~*] D e a t h ~ A n g e l ----> โทนสีดำ-เทา-ขาว...สำหรับคนชอบโทนสีมืดค่ะ

สกินที่ 5----[Skin~*] •———• W a r c r a f t III •———• -----> โทนสีมืด (ดำ-น้ำเงิน)

สกินที่ 6----[Skin~*] _____A i o n : The Tower of Eternity _____

ช่วยคอมเม้นติชมด้วยนะคะ  ติได้นะคะ ยินดี ไม่ว่ากันอยู่แล้ว  จะได้เอาไปปรับปรุงค่ะ

ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ ดีใจที่ทุกสกินที่ผ่านมา ประสบความสำเร็จดีมากๆเลย

ขอบคุณทุกๆคอมเม้น และก็ทุกๆคนที่โหลดไปค่ะ ยังไงช่วยทิ้งคอมเม้นไว้ให้นิดนึงค่ะ ขอบคุณมาก

*** ขอนะคะ อย่าเอาสกินที่เราทำทุกสกินไปแจกในเว็บอื่น ถ้าจะให้ใครโหลด  ลิงค์มาเว็บนี้โดยตรงจะดีกว่าค่ะ  

แล้วก็อย่าลอกเลียนแบบกันเลย แต่ละสกินที่ออกมา ใช้เวลานานมาก ไปเห็นคนอื่นก๊อบไปหน้าตาเฉย

มันรู้สึกแย่ค่ะ  ถ้าอยากจะแจก ลองทำเองนะคะ เว็บนี้มีสอนทุกอย่าง ลองศึกษาดู  

ถ้ามีปัญหา มาถามได้ค่ะ ยินดีช่วย ***

[ แก้ไขล่าสุด Antinea เมื่อ 11-7-2008 13:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เท่ดีน๊าคร่า

เกมส์นี้น่าเร่นจังรุย

กะรออยู่เหมือนกาน
สวยมากเลยค่ะ

งดงามมากๆ

เก่งมากๆเลยนะคะ
ไม่ค่อยรุ๊จักอ่า

แหะๆ แต่ก้อทำออกมาได้ดี มากขอบใจน้า
ภาพสวยมากๆครับ
งามมากมายเลยค่ะ

ขอบคุงน๊า น่ารักมากมาย

เป็นเกมที่สวยเหมือนกานนะเนี่ย

สกินก้สวยมากๆเรย

เข้ากันมากๆ
อยากจะบอกว่าเริ่ดค่ะเธออ

เอาอิกนะ  สวยๆๆๆ

ขอไปใช่มั่ง  ไม่ว่ากันเนอะ~~
โครตสวยอ่ะ....

แนวสุดๆเลย...
เกมไรอ่ะ

ภาพสวยดีน้ะ

ขอบคุนมากๆเลยคับ
คลาสสิก !

สวยดีครับเกมก้อมันดี
ดู classic ดี

อะนะ

สวยดีจ้า

nice

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยมากค่ะ  ขอบใจนะ
ชอบค่ะ ดูอยู่ในความฝันดีอ่ะ ชอบบบบบบบบบบ
กลับไปยังรายบอร์ด