กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin season change เพราะอากาศเปลียนแปลงบ่อย

ใครรู้วิธี่การเชฟถ่ายจากhi5มาเลยบอกที่นะงับ จะได้เห็นอบบโชว์ในhi5
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีค่ะ แล้วจัดมาอีกนะคะ อิอิ...
สวยดีค่ะ

ชอบพี่บอล ><

น่ารักดีค่ะ  ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักจังเลยคั๊บ

ชอบ คนชื่อ นาต อะ อิอิ
วีธีถ่ายภาพจากจอคอมเบื้องต้นนะคะ

กดปุ่ม Print Screen ค่ะ

จากนั้นเปิดโปรแกรม Paint แล้วกด Ctrl+V

ทำการแก้ไข ย่อขนาดรูป และทำการเซพค่ะ
สวยดีครับผมชอบSeasonChangeตั้งแต่ไหนแต่ไรบอกตรงๆครับสุดยอดมากครับ
สวยมากมากมากเลยค่า

อีกอย่างชอบดูซีซันเช้งมานานแล้ว

มีสกินแบบนี้ดีใจมากเลยค่า
สวยดีคับ

ขอบคุนคับ
สวยอ่ะค่ะ ขอบคุนนะ

แต่ว่าหนังมานเก่าแล้วอ่า

^^ อยากได้ รักสามเส้าอ่ะค่ะ

ทำจิๆ อิอิ
สวยดีครับ

พอดีเลย

ผมเรียนที่ดุริยางคศิลป์พอดี

จาได้เอาไปใช้

อิอิ

น่ารักดี

ทำสกรีนสวยเก่งจัง

แวะมาสูบมาซื้อนะ
แต้งกิ้วหลายๆเน้อ
น่ารักจัง ทำเก่งจังเยย
สวยดีอะ ทำได้ไง

ชอบว้าว

ทามาอีกนะ
บอล วิทวัส น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
กลับไปยังรายบอร์ด