กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Audition กับดาราเกาหลี

Skin Auditionเป็นสกินตัวที่ 2 แล้วน่ะคับ

>>>ยังไงก็ติชม+ให้กำลังใจกันด้วยคะแนนหรือคำชมกันด้วยน่ะจ๊ะ<<<

พูดถึงสกินนี้สิ่งที่โดดเด่นและแนวมากๆเลยก็ คือ

1.Head หลัก จะเป็นภาพ ดาราเกาหลี ที่เล่น ออดิชั่น

2.ทุกส่วน ภาพจะไม่ซ้ำกันเลยคัฟ มีบางภาพที่ซ้ำกัน

3.ราคาสกินชิ้นนี้ 30 Zennyคับ

อุดหนุนกันเยอะๆน่ะคับ คราวต่อไปอยากได้สกินอะไร
โพสมาได้เลยน่ะจ๊ะ เพื่อจะเป็นแนวทางในการทำสกินต่อไป

อยากคุย อยากรู้จัก อยากจีบ ลิ้งด้านล่างเลยคัฟ
http://www.hi5thai.com/thread-20624-1-1.html

>>>สกิน Emoชิ้นแรกนะคับเข้าไปอุดหนุนกันได้<<<

รวมh1-h3คับ

Bg คับ

แถบสถิติ คับ

ทุกส่วนซ้ำบางภาพคับ

Head หลักคับ

h3คับ แถวๆโปรไฟล์

Footer คับ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 16:40 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• tojo2233

อิอิ
เกมส์นี้ชอบค่ะ
แต่มานดูลายตาไปหน่อย
น่ารักจังเลยจ้ะตุล

แต่มันแลรกนิดนึงอ่ะนะ
พี่เล่นไม่เป็นอ่า

เวล 14 เอง เล่งดะแต่ บีทอัพอ่ะ แหะๆ
-------------------------

พี่ว่ามันรกไปนิสนึงนะตุล

แต่เเนวอ่ะ
ว้าว

สวยนะแต่ลายตาไปนิสหนึ่ง
สวยดีค่ะ

แต่ลายตาไปนะค่ะ

สู้ๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้กันและกันค่ะ
งามแท้ๆ ออดิชั่น

ขอบคุนกั๊บ
ตุลทำสวยจัง >< แต่พี่ว่า เยอะปายนิดน้า แหะๆ แอบตาลายแหละ

55++

ส ว ย

ดี นะ

เ ท่ ม า ก

เ ล ย อ่ ะ

แ น ว ๆ
ชอบ เล่น Audition นะ
แต่สกิน ลายตาไปหน่อยอ่าคราบ
แต่ก็น่ารักดี ^^

ดีมาก

สวยดีครับชอบๆๆๆๆๆๆๆ i30 i30
สวยดีๆๆ
แต่มองแล้วรู้สึกว่าตาลายแล้ว
อยากได้บ้างอะถ้าได้ปเปงสกิลhi5กะเเจ่ม
ว้าววว
สวยดีคร้า
ชอบๆๆๆๆๆๆ
แต่ตาลายอ่ะ

เม้นเพื่ออยากเห็นงานที่ดีขึ้น...ก็อย่าเคืองกันนะคับ....

มันดูแน่น...ไปนะคับ....หยิบมาใส่จนมากเกินความจำเป็นอ่ะ....คับ

ถ้าจะใช้หลายๆภาพก็ควรมีการจัดวางที่เหมาะสม

ดูแล้วชวนให้รู้สึก....อึดอัดอ่ะคับ...

น่าจะหยิบเอาส่วนใดส่วนหนึ่ง...ซักหนึ่งอย่าง

เอามานำเสนอเป็นจุดเด่น...น่าจะลงตัวกว่านี้คับ

กลับไปยังรายบอร์ด