กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เพื่อนของเราชื่อ"ความเหงา"

เหงา...เกิดขึ้นกับทุกคน
.......เกิดได้ตลอดเวลา
.......แม้ผู้คนจะอยู่รอบกายคุณ
.......คุณก็เหงาได้
....แต่ระวังนะค่ะ....อย่าให้ความเหงามาทำให้เราหดหู่ใจ
....สิ่งต่างๆไม่ได้เกิดมาพร้อมกับตัวเราก็พร้อมจากเราไปได้ทุกเมื่อ....ใจเป็นของเราดูแลให้ดีๆนะค่ะ
บุญรักษานะค่ะ

วันนี้หลิวมีสกินมานำเสนอเพื่อนๆ

เราตั้งชื่อว่า เพื่อนของเราชื่อ"ความเหงา"

ติชมกันได้นะค่ะ

คงไม่ยากเกินไปใช่มั้ยค่ะ....ที่จะขอรอยยิ้มและคำขอบคุณ...เพื่อกำลังใจ
ขอ 27 Zenny นะค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด ▬Fernzaza▬ เมื่อ 12-7-2008 21:02 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

เหงาได้จัยจิงๆคั๊บ

เห้อ เศร้าๆ นิดๆอิอิ ไม่อยากเหงาเลย

ขอบใจนะคั๊บ
ดูแล้วได้อารมณ์มากายเลย

กำลังเหงาอยู่พอดี

ขอเลยแระกาน

คุมน้ำหนัก

โทนสีของสกินได้ดีคับ

แต่ผมว่ามันโล่งๆ...ไปหน่อยนะคับ

สวยมากมายก่ายกองเลยค่ะ

ชอบอะ

เข้ากะชีวิตดี
เหงา  เหมือนกาน

เมื่อไหร่คำนี้จะออกไปจากตัวเราซะทีน๊า

เห็นและเศร้า

โดนใจมากมาย

ชอบอ่ะ

ดูอะโลนดี
เศร้าเปล่าเปลี่ยวได้อีกนะ

แงแง
เหงาดีค่ะ

เข้ากับอารมณ์ดี

เหงาาาาา
สวยมากครับ

ขอบคุณคร๊าบบบ
อืม~~~เหงา จิง ๆ นั่น หละ หึๆ
อย่า เครียดไปเรย ทำชีวิต ให้สนุกดี กว่า น่า
คนเรามันก้อมี เกิดแก่ เจบ ตายเปนทำมะดา
ถ้าตอนวันที่ตายไปแล้วจะสนุกไม่ได้อีกแล้วนา(ไม่ได้แช่ง นะ- -)
อ่า  เหงาเรย เหงแล้ว  เซงจังเรย  เซงๆๆๆๆๆ  สุดๆๆเรย  ไม่น่ารุเรย  เข้ามาสกินนี้เส้าเรย  อารมมานโดน
โอ้ความเหงา มันช่างหนาว มันช่างยาวนานและทุกข์ทน

รอคอยใครบางคนมาหยุดมัน

สวยครับสวย

เยื่ยมคับ

ชอบมากๆๆเลย

เรียบดูสบายตาดีอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด