กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

skin berserk ครับ

Skin Berserk รูปกริฟิท เท่ห์ แต่เข้ม
ออกแนวดุหน่อยๆนะครับ
ปิดท้าย ฟุตเต้อร์แบบเปลี่ยนอารมณ์ ขำขำครับ
ติชมได้เต็มที่ครับ เพื่อพัฒนาปรับปรุงให้ดีขึ้นครับ
ปล.ขอกำลังใจ 25 zenny ขอรับกระผม ;P

[ แก้ไขล่าสุด oncomaya เมื่อ 21-7-2008 10:19 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
อ่าๆ

ก้อดูดีคั๊บ

เท่มากๆ อิอิ

'งิงิ

ก็ การืตูน สวยดีนะงับ

หุหุ
ดีค่ะดี

สวยดีค่ะ

สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

นี่ก็เป็นการ์ตูนอีกเรื่องที่ชอบมากมายคับ

ติดตามอ่านตั้งแต่สมัยเรียน...

จน...จบมาได้ทำงานทำกานแล้วเรื่องมันยังไม่จบเลย...

นักรบดำของเราได้เกราะใหม่...ไม่รู้จะจบแบบไหน...

เกมส์ Play2  ก็โหดคับ...เก็บเลเวลยากมากๆ...  กว่าจะอัพได้เล่นเลือดโชก...

เอ้านึกว่า การ์ตูน berserk

ที่ผู้เป้นชายตัวโตๆ ถือดาบเล่มใหญ่ๆเหมือน ซุยซึเกะ ในเรื่องนารูโตะ
ทำไมโล่งจังเลย

แต่ก้อสวยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
อิอิ
เท่ดีค่ะ
^^  .............

ฝากด้วยน่ะค่ะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แหล่มๆๆ ใช้ได้ อิอิ ชอบมากเรื่องนี้
หุหุ
เท่มากคับ
สวยมากเลย
จัดไปทามมาเยอะนะ
ดูมีสไตล์ดีค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ZenOm เมื่อ 14-7-2008 00:54
เอ้านึกว่า การ์ตูน berserk

ที่ผู้เป้นชายตัวโตๆ ถือดาบเล่มใหญ่ๆเหมือน ซุยซึเกะ ในเรื่องนารูโตะ ...

สกินของกัส (นักรบดำ, ผู้ชายตัวโตๆที่ถือดาบใหญ่ๆ) น่ะ ผมเวลาแต่งให้เนียนหน่อยคับ เพราะรูปดุกว่าเยอะ อิอิ อยากให้ออกมาดีที่สุดครับ  
เท่ห์อย่างมีระดับค่ะ

แหะๆๆๆ
กลับไปยังรายบอร์ด