กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

‡ [Skin] แจกสิน L DEATH NOTE มิกซ์รวมๆ กัน โทนสีดำ-เทา-ขาว‡ผลงานชิ้นที่ 5 แล้วว^

]และแล้วก็มาถึงผลงานชั้นที่ 5กันสักที

เฮ้ออออ

จนกว่าจะนึกออกว่าจะทำอะไรดีวะ

หันไปหันมาเหลือโฟลเดอร์นี้ไม่ค่อยใช้งาน เลยเอามาทำสกินซะเลย

ติชมได้เช่นเคย ขอบอกว่าทุกสกินของเรา ราคา 20 บาททุกอัน

ไม่เพิ่ม ไม่ลด แต่บางอันอาจแจกพลาด เลยได้ฟรีซะงั้น><

เอาเถอะ ดีไม่ดีก็บอกและกัน เพราะเราคิดว่าอันนี้เราทำออกมาไม่สวยเท่าไหร่

แต่ก็พยายมสุดฝีมือ

เฮดได

บอดี้

ต่อด้วย m3 ส่วนคอมเม้นและ m1

m3ซ้าย เอ็มหนึ่ง ขวา

ขอ 20 Zenny เช่นเคย

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ชอบเดธโน๊ตที่สู้ดดดดดด

ชอบ ชอบ
L เท่มากๆคั๊บ

ขอบใจ ทำมาอีกนะคร๊าบ
สกินสวยดีนะ

Coolllllllllllllllllllllllllllll

แอปเปิ้ล

เท่มากๆๆๆๆเลย

งิ้มๆ

มี รูป การ์ ตูน ด้เวยหรอ

โค๊ะๆ

อิอิ

สวยๆ
งามมากๆ

ก๊าบบบบบบ

ชอบ แอลๆๆๆ
มืดดีคับ ชอบแนวนี้ ทำมาอีกเยอะๆนะคับ เหอะๆ
ขอบคุณค๊า

แอลหล่อ เจงๆ อ่า

น่าร๊ากสุดๆ ไปเลย สิ
อาไรหว่า งง?
แนวดีอ่ะนะ..

แต่ว่ามานก้อยางดูแปลกๆอ่ะ

สวยดี

อืม....

สวย...

งาม...

ดี...

คับ